Announcement

Collapse
No announcement yet.

cod4 หลังจากเจอหมา แล้วก็ไปคลานตามหัวหน้าผ่านกองทัพศัตรูผ่านยังงัยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• cod4 หลังจากเจอหมา แล้วก็ไปคลานตามหัวหน้าผ่านกองทัพศัตรูผ่านยังงัยครับ

อยู่ดีๆไอ้ลูกพี่เราก็ลุกขึ้นมาให้เข้ารุมยิงซะพรุนเลยครับ ไม่ทันได้ทำอะไรเลย

ให้หมอบอยู่ข้างหลังหัวหน้าเรารอจนกว่าศัตรูจะผ่านไป

Comment

ผมคลานแบบว่าหน้าแทบจะซุกก้นมันเลยครับ เรียกได้ว่ามันคลานไลน์ไหนผมตามไลน์มันเลยครับ มันหยุดผมก็หยุด แล้วอยู่ดีๆพี่แกก็ลุกขึ้นมาซะงั้น

Comment

วิ่งไปหลบในบ้านครับ

Comment

อันนี้เพิ่งประสบมาหมาดๆ
          ผมเล่น3ครั้ง ง่ายปานกลางยาก นอนดมตูดหัวหน้า3ครั้งมันมองไม่เห็น
          วันนี้เล่นแบบง่ายคลายเครียดทำเหมือนเดิมแต่ถอย***งจากตูดมาซักฟุตนึงดันโดนเห็นซะได้
          อีกครั้งเลยไปหลบหลังต้นไม้ผ่านสบาย
          ไม่ก็วิ่งไปขอบๆฉากเลยก็ได้พอมีเวลาให้วิ่งได้นะ

Comment

ฟู่ กว่าจะผ่าน อดีนาลีนสูบฉีด การทำอะไรหลบๆซ่อนๆนี่มันน่าตื่นเต้นดีแท้

Comment

ชอบเกมนี้เหมือนกันครับ

Comment

ชอบฉากคลานตามตูดหัวหน้านี่แหละครับ ตื่นเต้นสุด ๆ แทบจะหยุดหายใจเลยอ่ะ

เล่นตอนแรกไม่รู้เรื่อง เดินตามหัวหน้าไป***ง ๆ พอเห็นมันมามีทั้งรถถัง ทั้งคนเพียบ ตกใจคลานแทบไม่ทัน พอคลานปุ๊ปหาหัวหน้าไม่เจอ ก็โดนมันพบเอา ตายเลย

รอบสองเริ่มรู้แกว หัวหน้าหมอบไหนก็หมอบตามตูดมันตรงนั้นล่ะวะ ปลอดภัยแน่นอน

อีกตอนที่หมอบใต้รถบรรทุกนี่ก็ตื่นเต้นสุด ๆ เหมือนกัน มองไปข้าง ๆ เป็นสิบ ๆ เลยรอบตัวตรู

Comment

Originally posted by elephanter View Post
                  ฟู่ กว่าจะผ่าน อดีนาลีนสูบฉีด การทำอะไรหลบๆซ่อนๆนี่มันน่าตื่นเต้นดีแท้
                  ลองหลบอย่างอื่นดูซิ ตื่นเต้นกว่าในเกมเยะเลยอิอิอิอิอิ

Comment

เคยมีอยู่ครั้งหนึงอยู่ดีๆ คนนำหน้าดันลุกพรวด โดนยิงตายเลยผม

Comment

Originally posted by us---army View Post
                      เคยมีอยู่ครั้งหนึงอยู่ดีๆ คนนำหน้าดันลุกพรวด โดนยิงตายเลยผม
                      ไอ้ที่มันลุกเพราะเราล่ะครับโดนเจอ
                      ด่านนี้หัวหน้าเรามันทำอะไรไม่มีพลาดอยู่แล้ว

Comment

เป็นงั้นไป ฮ่าๆๆๆ นึกว่าหัวหน้าเราอยากบู๊

Comment

Originally posted by us---army View Post
                          เป็นงั้นไป ฮ่าๆๆๆ นึกว่าหัวหน้าเราอยากบู๊

Comment

ผมหลบใต้ต้นไม้ครับ

Comment

ผมเพิ่งเล่นเมื่อกี้ คิดว่าถ้าไปนอนหลังหัวหน้า เหมือนขาเราจะไปโดนศัตรูคนขวามือนะครับ

ผมเลยคลานไปนอนด้านซ้ายของหัวหน้าแทนครับ โอเคผ่านนะ

Comment

Working...
                              X