Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 4000 จัด M/B CPU RAM ทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 4000 จัด M/B CPU RAM ทีคับ

งบ 4000 จัด M/B CPU RAM ทีคับ เล่นเกมส์

M/B ขอแบบไม่ต้องซื้อการ์ดจออะคับ...แบบ ออนบอร์ดเลยคับ เอาแบบเล่นเกมส์ออนไลทั่วไปอะคับ เช่น SF แบบไม่มีปัญหาคับ ขอบคุณครับ..........พอดีงบน้อย อิอิ
    Last edited by golffyty; 11 Feb 2008, 21:03:44.

athlon le 1500
    asrock alivenf6-vsta 1700
    ram rox 667 512x2 800
    4000

Comment

สเปกข้างบนก็โอเคแหละ แต่ถ้าใช้ติดต่อกันเกิน2ชม. พอการ์ดจอออนบอร์ดร้อน มันจะเริ่มแล๊คนะครับ เคยเอามาทำร้านเกมส์เหมือนกันไม่ไหวเพราะเปิดทั้งวันเลยเอา 7300GT มายัดแทน เล่นลื่นทุกเกมส์

Comment

ขอบคุณครับ....ใครมีสเป๊กอื่นๆมั้ยครับ..
        มาเรื่อยๆเลยนะครับ...

Comment

มีอิกมั้ยครับ...

Comment

ของท่าน wikorn นั่นล่ะคับ -.- ดีแล้ว

Comment

ขอบคุณมากคับทุกๆความคิดเห็น มาได้เรื่อยๆคับ

Comment

-*-

Comment

4000 ก็ได้ตามนั้นครับ อยากได้ดีกว่านี้เพื่มงบครับ

Comment

Working...
                  X