Announcement

Collapse
No announcement yet.

ให้ท่านเลือก 88GTX / 88GTS [G92] / 3870x2 ท่านจะเลือก ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ให้ท่านเลือก 88GTX / 88GTS [G92] / 3870x2 ท่านจะเลือก ?

ตามนั้นคิด ท่านเซียนทั้งหลาย คิดว่าตัวไหนแหล่มสุดคับ

3870X2 ครับสดที่สุด เผลอๆ โหดสุดเพราะต้องเปลี่ยนเคสใหม่

sigpic

Comment

สำหรับผม

8800GTS G92 ครับ

Comment

8800GTS G92 ด้วยคน

Comment

เซียนก็ 3870x2 ไปเลยครับ
          บ้านๆก็ 8800GTSครับ

Comment

3870X2 ขนาดไดร์เวอร์ยังไม่สมบูรณ์ยังขนาดนี้ถ้าสมบูรณ์จะขนาดไหน และที่สำคัญถูกก่า88GTXด้วยคับ(ชอบATI)

Comment

3870*2 แรงครับ

Comment

8800GTS G92 ซื้อมาเพื่อใช้งานได้เลย ไม่ต้องรอนู่นรอนี่แพงก็แพง ง่ายๆไม่วุ่นวายดีคับ

Comment

รถอะไรเอ๋ย? เครื่องแรงแต่ไม่มีถนนวิ่ง

Comment

ซื้อ 8800GS ครับ ตังที่เหลือ เอาไป ซื้อ อย่างอื่น 55

Comment

Originally posted by jarzabrike View Post
                      รถอะไรเอ๋ย? เครื่องแรงแต่ไม่มีถนนวิ่ง
                      Caparo T1 ครับ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                        Caparo T1 ครับ
                        ด้วยความสงสัยเลยไปเสิทร์ดู
                        โอ๊ะ เพรียวกว่า F1 อีก
                        Attached Files

Comment

เง้อ

Comment

Originally posted by Ares01 View Post
                            ด้วยความสงสัยเลยไปเสิทร์ดู
                            โอ๊ะ เพรียวกว่า F1 อีก
                            กี่แรงม้าเหรอครับ

Comment

Originally posted by onizika01 View Post
                              กี่แรงม้าเหรอครับ
                              ช่วงแรก ขาย 600 ก่อนครับ แต่ 1200 ไม่ยากครับ เค้าเทสเรียบร้อยแล้ว แต่ค่อยๆขยับความแรงครับ

แต่ที่น่าสนใจสุดไม่ใช่แรงม้าครับ แต่เป็น นน.ครับ เบากว่า F1 อีกครับ หนักประมาณ 550 kgs. F1 ประมาณ 800 kgs. ฉะนั้นเรื่องเร็วไม่ต้องห่วงครับ

top speed เกิน 320 km/h
                              0–96 km/h ต่ำกว่า 2.5 วิ
                              0-160 km/h ต่ำกว่า 5 วิ
                              สามารถเข้าโค้งและเบรค ที่ความเร่ง(จะเรียกว่าแรงดึงดูดก็ได้ครับ) 3g

สรุป มัน คือ F1 ล้อปิดที่วิ่งบนถนนได้แบบถูกกฎหมายครับ

ป.ล. lot แรกโดนจองหมดแล้วครับ เสียใจด้วยครับ

Comment

Working...
                              X