Announcement

Collapse
No announcement yet.

SPARK กับ FORSA 8600GT ตัวไหนน่าเล่นคะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• SPARK กับ FORSA 8600GT ตัวไหนน่าเล่นคะ

256MB PCIe(16x) 8600GT U600 DDRIII (TD) SPARK
    Model : GF8600GT U600
    Chipset : Geforce 8600GT
    Core Frequency : 600 MHz
    Memory Frequency : 1400 MHz
    Memory Size : 256 MB GDDRIII Memory
    Memory Bus : 128-bit
    Bus Interface : PCI-Express x16
    Output : D-Sub, DVI, S-Video
    Cooling : Integrated Fan
    Window Vista Ready
    Support DirectX 10
    รับประกันอายุการใช้งาน 2 ปี
    กับ
    256MB PCIe(16x) 8600GT (TD, DDRIII) FORSA
    Chipset : Geforce 8600GT
    Core Frequency : 540 MHz
    Memory Frequency : 1400 MHz
    Memory Size : 256 MB DDR III Memory
    Memory Bus : 128-bit
    Bus Interface : PCI-Express x16
    Output : D-Sub , DVI, HDTV
    Cooling : Integrated Fan
    Support DirectX 10 and the latest
    Window Vista Ready
    NVIDIA SLI Ready
    รับประกันตลอดอายุการใช้งาน

และช่วย บอกที ประกัน FORSA ประกันของอะไรคะ และ ไปเคลมที่ไหน คะ
    ขอบคุณมากคะ

เงียบจังเลย

Comment

ดันๆ

Comment

จัดไป Spark ครับ
        ความแรงเป็นต่อ (รูปหล่อเป็น รอง) (มากๆ)

Comment

SPARK น่าจะไม่โครแวร์ 2ปี
          FORSA ไม่รู้ว่าใช่ advice หรือป่าว แต่ประกัน LT

ผมเลือก FORSA คอร์น้อยกว่า 60 แต่ได้ประกัน LT
          advice บางคนบอกเครมยากบางคนบอกเครมง่าย ต้องลองดูเอาเอง

Comment

ขอบคุณคะ

Comment

คอน้อยกว่า 60 มี ผลมากไหมคะ

Comment

forsa น้อยกว่า spark คอ60 มีผลเยอะไหมคะ

Comment

ถ้าเอาไปเปิดร้านเกมส์ คอ 540 พอไหมคะ

Comment

ผมเชียร์พี่ปาร์ก เพราะผมว่า ใช้ได้ไม่เกิน1ปี คุณต้องเปลี่ยนแน่นอน เพราะเกมมันกินสเปคมากขึ้นทุกวัน แต่86gtตอนนี้เล่นเกมออนไลน์ได้ทุกเกมแหละรับ

อ้อ จขกท.ไม่ต้องโพสติดๆๆๆๆกันขนาดนั้นก้อได้ครับ

Comment

spark กะ forsa
                      forsa เนื้องาน ดี + สวยกว่า
                      แต่ ขายยาก กว่า spark เปนผม ถ้าสเปคเท่ากัน ผมเอา forsa
                      นานาจิตตัง

Comment

เลือก FORSA ประกัน ASYS LT ครับ

ขายต่อยังได้ราคา

Comment

ทำร้านเกมแนะนำ สปาร์ค มีศูนย์ที่พันทิพย์ชั้น 4 เครมง่ายถ้ามีของไม่ต้องรอ
                          ถ้าไม่มีของก็มีรุ่นใกล้เคียงให้ไปใช้ก่อน ผมใช้บริการอยู่ครับ เครื่องทำหากิน
                          เวลามีปัญหา มันรอไม่ได้ต้องเร็วไว้ก่อน

เป็นข้อเสนอแนะ เพราะทำร้านเกมอยู่ หรือไม่ก็หายี่ห้อแพงๆ ก็ได้เพื่อความสบายใจ

Comment

ประกัน LTนี่ถ้าพัดลมพังเคลมได้ไหม๊ครับ

Comment

ไม่รู้จะเลือกใครดี แต่ที่ใช้อยู่พี่ป๊ากคร้าบบบบบ

Comment

Working...
                              X