Announcement

Collapse
No announcement yet.

หา HD 3650 DDR3 ไม่เจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หา HD 3650 DDR3 ไม่เจอ

เนื่องจากวันนี้ไปเดินหามาเตรียมพร้อมเต็มที่
    SAPPHIRE HD 3650 512MB GDDR3

HARDWARE HOUSE ชั้น2......บอกหมด

HARDWARE HOUSE ชั้น4.....บอกยังไม่มา

mdcomputer...................บอกเอามาน้อยหมดไปแล้ว

jib................................บอกของขาดคับ

busitex.........................มีแต่ DDR2..ของพลังสี

Jedi.............................บอกของมาสัปดาห์หน้า..ตอนนี้มีแต่DDR2..ของพลังสี

tk...............................ว่าอีก2สัปดาห์ตอนนี้มีแต่DDR2..ของพลังสี

แล้วก็อีกหลายๆร้านมีแต่DDR2..ของพลังสี

เลยซื้อ SAPPHIRE HD 2600 XT 256MB GDDR4 ก่อนซะงั้น

ไม่ทราบว่าท่านซื้อมาแล้วร้านไหนกันเหรอคับ.....แล้วถ้าสัปดาห์หน้าของมาพวกท่านว่าผมจะขายไปซื้อดีมั้ยคับ....มันจะแรงกว่ากันเยอะมั้ยคับ

ขอเสียงคนที่ได้มาครอบครองไว้หน่อยคับ.....

ขอบคุณคับที่อ่านจนจบ..ตอนนี้ผมได้การ์ดใหม่แต่เซ็งๆไงก็ไม่รู้อ่าคับไม่รู้ตัดสินใจยังไงดี

HD 2600XT แรงกว่านะครับ

Comment

SAPPHIRE HD 2600 XT 256MB GDDR4 ดีกว่าอีก

Comment

HD 2600 XT 256MB GDDR4 นี้ราคาเท่าไหร่ครับ

ตอนนี้กำลังชั่งใจระหว่าง 3650 512MB GDDR3

กะ HD 2600 XT 256MB GDDR4

แล้วอันไหนแรงกว่ากันครับ สำหรับงาน 3D กะเล่นเกมส์

Comment

โอ้...แรงกว่าเหรอคับ

รู้อย่างงี้ค่อยดีใจขึ้นมาหน่อยคับ

ผมซื้อมา 3820 บาทคับ ที่ HWH

Comment

ของมาใหม่ๆก็งี้ละครับ ยังมาไม่ครบดี

2600XT DDR4 แรงกว่าครับ ราคาประมาณสี่พันกลางๆถึงปลายครับ แล้วแต่ยี่ห้อ ลองเชคดู ผมไม่ได้ไปเดินพันทิพนานละ

Comment

Originally posted by incubusboyd View Post
              ของมาใหม่ๆก็งี้ละครับ ยังมาไม่ครบดี

2600XT DDR4 แรงกว่าครับ ราคาประมาณสี่พันกลางๆถึงปลายครับ แล้วแต่ยี่ห้อ ลองเชคดู ผมไม่ได้ไปเดินพันทิพนานละ
              ผมก็เดินซะขาลาก รู้งี้มาถามเพื่อนๆในนี้ก่อนก็ดี

เพราะราคา 2600XT DDR4 มันก็พอๆกันอ่าคับ

Comment

Working...
              X