Announcement

Collapse
No announcement yet.

พึ่งถอย x3/5.1 มาคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พึ่งถอย x3/5.1 มาคับ

ต้องเป็นเมื่อวานแล้วซิ ชั้น 3 zeer เดินหาแทบตายมีแต่ 2.1 พอดีได้น้องที่ขาย X-Fi XtremeMusic พาไป ซื้อโห้ยมันอยู่โซนหลังสุดเลยคับ ราคาล่าสุด 4,690 บาทคับ ก่อนหน้านี้ผมลองไปฟัง EACAN 5.1 ราคา 3990 แถมขาตั้งให้ด้วย เสียงมันคงถูกใจวัยรุ่น เบสแน่นดีคับ แต่ผมไม่ค่อยชอบ ผมชอบสไตล์นิ่มๆ ก็เลยไปฟัง x3 ดู ถ้าเทียบความคุ้มค่าผมว่า EACAN ใช้ได้เลยคับ แต่ผมชอบนุ่มๆ เลยได้ x3 มา โปรเจคต่อไปคงเปลี่ยนสายคับ

ปล. X-Fi XtremeMusic 3,300 ลำโพง 4,690 หมดตูดเลยคับ ไม่เป็นไรซื้อเป็นของขวัญวันเกิดย้อนหลังตัวเอง

ยินดีด้วยครับ

Comment

ยินดีต้อนรับน้องใหม่ ตระกูล X อีกคนคับผม^^

Comment

สายตีไปเลย 1500-2000 -*- อิอิ

Comment

ยินดีด้วยค้าบ

Comment

Originally posted by kidnapped1 View Post
            สายตีไปเลย 1500-2000 -*- อิอิ

ขาดอีกหน่อยซื้อได้อีกชุด

Comment

ของเค้า 5.1 นะพี่ IIM
              ผมก็อยากโมเปลี่ยนสายไฟในภาคขยายเหมือนกัน
              รอปิดเทอมก่อน

Comment

อย่าลืมไปลงชื่อที่กระทู้ด้วยนะครับ

Comment

ยินดีตอนรับเช่นกันคร๊าบบ ผมพึ่งซื้อ X3/5.1 ตัวริมแดง มาเมื่อวานนี้เอง
                  เสียงใสสุดๆ เบสแน่นๆ ตอนนี้กำลังเบรินอยู่คับ
                  Last edited by indyman01; 13 Aug 2008, 01:02:00.

Comment

ดังจังรุ่นนี้ สงสัยต้องสอยซะบ้างแล้ว
                    เฮ้อ แล้วของเก่าทำไงดีหว่า

Comment

ทีแรกผมก็ไม่ได้สนใจหรอกคับ เห็นใน board บอกว่าเสียงดี ในใจก็นึกว่ามันจะดีแค่ไหนฟ่ะ พอได้ซื้อมาลองฟังเพลงเมื่อวานนี้ และดูหนัง ของผมไม่ใช่ริมแดงนะ(ไม่รู้จะหาซื้อไหน อีกอย่างไม่อยากเข้าเมืองด้วย...เหนื่อย) สายก็เดิมๆ ยังไม่มีตังค์เปลี่ยน ยอมรับเลยว่าเสียงใสคับ ไม่บาดหู แต่เบสมันไม่กระชับเท่าไหร่(อันนี้แก้ไงดีอ่ะ) ที่บ้านมี receiver ของ sony สองชุด ชุดแรกซื้อมา สองหมื่นกว่า กับอีกชุดแถมมากับโทรทัศน์ แน่นอนว่าเสียงคงสู้ไอ้ชุดสองหมื่นกว่าไม่ได้แต่ แต่ถ้าเทียบในราคาไม่ถึงหมื่น ผมว่าคุ้มที่เดียวคับ เบสที่ได้แน่นกว่าไอ้ชุดที่แถมมากับโทรทัศน์คับ มีแค่นี้แหล่ะคับ..

ปล.ผมคงไม่มีโอกาสไปเล่นระดับแสนคับ T_T

Comment

คนพันธุ์ X

Comment

มีสมาชิกเพิ่มแว้ว อิอิ

Comment

ผ่าน เข้ามาดู น่ะอิอิ ^^

Comment

Originally posted by Moses View Post
                              ทีแรกผมก็ไม่ได้สนใจหรอกคับ เห็นใน board บอกว่าเสียงดี ในใจก็นึกว่ามันจะดีแค่ไหนฟ่ะ พอได้ซื้อมาลองฟังเพลงเมื่อวานนี้ และดูหนัง ของผมไม่ใช่ริมแดงนะ(ไม่รู้จะหาซื้อไหน อีกอย่างไม่อยากเข้าเมืองด้วย...เหนื่อย) สายก็เดิมๆ ยังไม่มีตังค์เปลี่ยน ยอมรับเลยว่าเสียงใสคับ ไม่บาดหู แต่เบสมันไม่กระชับเท่าไหร่(อันนี้แก้ไงดีอ่ะ) ที่บ้านมี receiver ของ sony สองชุด ชุดแรกซื้อมา สองหมื่นกว่า กับอีกชุดแถมมากับโทรทัศน์ แน่นอนว่าเสียงคงสู้ไอ้ชุดสองหมื่นกว่าไม่ได้แต่ แต่ถ้าเทียบในราคาไม่ถึงหมื่น ผมว่าคุ้มที่เดียวคับ เบสที่ได้แน่นกว่าไอ้ชุดที่แถมมากับโทรทัศน์คับ มีแค่นี้แหล่ะคับ..

ปล.ผมคงไม่มีโอกาสไปเล่นระดับแสนคับ T_T
                              ผ่าน3วันยัง X3นี้ฟัง3วันแรกอยากโยนทิ้งน่ะจะบอก เบิร์นเสียงเบาแล้ว เปิดดังบ้างน่ะจะได้เบิร์นเต็มที่

Comment

Working...
                              X