Announcement

Collapse
No announcement yet.

powercolor HD3870 OC

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• powercolor HD3870 OC

อาการแบบนี้มันผิดปกติหรือเปล่าครับ
    ผมสงสัยว่าทำไมปรับรอบพัดลมสูงสุดกับต่ำสุดเสียงพัดลมมันก็ยังดังเท่าเดิมความร้อนก็เท่าเดิมคับ
    อย่างนี้การ์ดผิดปกติหรือเปล่าครับ
    Attached Files
    Last edited by magna; 12 Feb 2008, 01:38:44.

Full load เท่าไหร่ครับ

Comment

อืม เตลม

Comment

อืม.............อย่างนี้ต้องมาแลกกับ 3850 ของกระผม 555+

Comment

Originally posted by สับสน View Post
          Full load เท่าไหร่ครับ
          เพิ่งได้มายังไม่มีเวลาเทสเลยคับ แต่ว่าเสียงมันดังมากผมเลยลองปรับพัดลมจาก auto มาเป็น 25% มันก็ยังเหมือนเดิม เสียงพัดลมไม่เห็นเบาลงเลยครับ

Comment

Originally posted by nspro1825 View Post
            อืม เตลม
            คิดอยู่แต่ลองมาถามดูเพื่อความชัวร์ จะได้ไม่ปล่อยไก่

Comment

Originally posted by DOGMA View Post
              อืม.............อย่างนี้ต้องมาแลกกับ 3850 ของกระผม 555+
              ของท่านมีอาการมีอาการอย่างผมมั้ยครับ

Comment

เป็นปรกติคับ ซื้งพัดลมรุ่นนี้ปรับรอบไม่ได้คับ มันฟิกไว้เลย ผมลองหมดแล้ว
                แต่ถ้าอยากให้เงียบลองวิธีนี้ดูสิคับ ถอดสายพัดลมเดิมออก แล้วเอาพัดลม120MM เงียบๆแรงๆสักตัวมาเป่าเลยคับ

อ้างอิงจาก http://www.silentpcreview.com/forums...ic.php?t=45450

Comment

Originally posted by kinggage View Post
                  เป็นปรกติคับ ซื้งพัดลมรุ่นนี้ปรับรอบไม่ได้คับ มันฟิกไว้เลย ผมลองหมดแล้ว
                  แต่ถ้าอยากให้เงียบลองวิธีนี้ดูสิคับ ถอดสายพัดลมเดิมออก แล้วเอาพัดลม120MM เงียบๆแรงๆสักตัวมาเป่าเลยคับ

อ้างอิงจาก http://www.silentpcreview.com/forums...ic.php?t=45450
                  ทำพัดลมติดอย่างงั้นได้ไงครับ ??
                  พอรู้วิธีติดแบบนั้นเปล่าครับ
                  จะได้เอาไปติดมั้งครับ
                  ขอบคุณครับ

Comment

มีไอ้ตัวนี้อยู่ แรง! แต่ดังโคด!!!!!

เอ.........แล้วท่านเอาพัดลมไปเกาะกะอะไรไว้อ่ะคับ
                    Attached Files

Comment

Originally posted by phol View Post
                      ทำพัดลมติดอย่างงั้นได้ไงครับ ??
                      พอรู้วิธีติดแบบนั้นเปล่าครับ
                      จะได้เอาไปติดมั้งครับ
                      ขอบคุณครับ
                      ง่ายดีครับ

http://www.itharem.com/modules.php?n...owpage&pid=115

Comment

อ้าว กะจะซื้อรุ่นนี้สักหน่อย ดันมีข้อเสียซะแล้ว

Comment

Originally posted by Gearhead View Post

โอ้โห แจ่มครับเพิ่งจะเคยเห็นเดียวทำบ้าง

Comment

Originally posted by daobi View Post
                            อ้าว กะจะซื้อรุ่นนี้สักหน่อย ดันมีข้อเสียซะแล้ว
                            ผมก็ผิดหวังอย่างแรง ตอนนี้ในเคสผมเสียงพัดลมการ์ดจอดังที่สุดครับ ถ้าไม่รักกันจริงนี่ก็ขายทิ้งไปแล้วครับ

Comment

Working...
                            X