Announcement

Collapse
No announcement yet.

Devil may cry 4 มีบิทให้โหลดยังคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Devil may cry 4 มีบิทให้โหลดยังคับ

Devil may cry 4 มีบิทให้โหลดยังคับ
    อยากเล่นมากๆ

บนเครื่องไรอะครับเห็นของ XBOX มีแล้ว

Comment

ยังหรอกใจเยนๆ

Comment

ใจร้อน ๆๆๆ อยากเล่นๆๆๆ

Comment

Pc ยังครับผม ผมเอง ก็อยากเล่น - -*

Comment

ภาค3ยังเล่นมะจบเลยครับ กะลังรีบปั่นก่อนภาค4มา หุหุ

Comment

เลื่้อนไปเมษายนครับ ขายของเ็บขายเกมดังๆครับ
              แต่ CAPCOM ก็ยังไม่ออกมาประกาศวันขายเลยครับ ของ PC
              รอทั้ง Spec ขั้นต่ำและ วันขา่ยครับ

Comment

ให้ชาว Console เล่นให้จบกันก่อนนะครับ อิอิ

Comment

เกมไรหว่า มันไหมครับเป็นแนวเกมไหนอะจะได้หามาเล่นแก้เซ็งตอนนี้ไม่รู้จะเล่นอะไรแล้ว

Comment

เป็นเกมที่ สนุกเกมหนึ่งเลยทีเดียวนะครับ นี่มาถึงภาค 4 แล้ว ก็เล่นสนุกทุกภาค

Comment

Originally posted by God_Hand View Post
                      ให้ชาว Console เล่นให้จบกันก่อนนะครับ อิอิ

สงสัยจะเล่นจบตั้งแต่วันแรกแล้วมังครับ

Comment

Originally posted by armyman View Post
                        สงสัยจะเล่นจบตั้งแต่วันแรกแล้วมังครับ
                        ยังไม่จบครับ อิอิ ไม่ว่างเล่นเท่าไร

Comment

ด่าน 18 แล้วครับ อิอิ ด่าน 18 มึนหัวมากๆ โดดไป warp มา เล่นไม่ไหว เลยพักก่อน อิอิ

Comment

Working...
                          X