Announcement

Collapse
No announcement yet.

อันไหนดีกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อันไหนดีกว่ากันครับ

VGA ระหว่าง Powercolor VS Sapphire อันไหนมันดีกว่ากันครับดูที่คุณภาพนะครับ
    ม่ายเกี่ยวกับราคาอ่ะครับ ช่วยบอกทีนะครับอยากรุมากมาย

ขอบคุณครับ

ดูที่ประกันเป็นหลักครับ ราคาก้อเท่าๆกันเลย 2 ยี่ห้อนี้
    พลังสี , แสบไฝ

Comment

สูสี
      Attached Files

Comment

Powrecolor มีดีที่ประกันครับ Sapphire มีดีที่ของแถมและแพคเกจ ช่วงหลังๆนี่คุณภาพตัวการ์ดน่าจะเหมือนๆกัน (ก็มันออกมาจากโรงงานเดียวกันนี่) แต่ถ้าเป็นการ์ดที่ผลิตกันเองโดยแต่ล่ะยี่ห้อ Sapphire เอาไปกินครับ

Comment

Sapphire ประกันกี่ปีครับ
          Powercolor อ่ะครับ
          ขอบคุณครับ

Comment

3ปีเท่ากันครับ

Sapphire HWH
            Powercoler COM7

Comment

งั้นขอให้เพื่อนๆช่วยฟันธงน่อยว่ายี่ห้อไหนดี....ฟันธง!!!!
              ถ้าฟันธงม่ายถูกก็ช่วยเลือกว่าอันไหนสวยนะครับ

ขอบคุณครับ

Comment

เล็ง รุุ่นไหนไว้ล่ะครับ ลงลิ้งมาเลยทั้งสองตัว

Comment

Originally posted by สับสน View Post
                  Powrecolor มีดีที่ประกันครับ Sapphire มีดีที่ของแถมและแพคเกจ ช่วงหลังๆนี่คุณภาพตัวการ์ดน่าจะเหมือนๆกัน (ก็มันออกมาจากโรงงานเดียวกันนี่) แต่ถ้าเป็นการ์ดที่ผลิตกันเองโดยแต่ล่ะยี่ห้อ Sapphire เอาไปกินครับ
                  ตามนี้เลยท่าน

Comment

Working...
                  X