Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรม preview ดูภาพแนวๆ mac / vista

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรแกรม preview ดูภาพแนวๆ mac / vista

ไม่ต้องเปิดโปรแกรม ก็ดูภาพ/ไฟล์ในโฟลเดอร์ต่างๆได้ แค่ลงโปรแกรม qttabbar (เสร็จแล้วอาจต้อง restart ก่อนน้า) แล้วจากนั้นไปคลิกขวาที่ toolbars เลือก qttabbarขั้นมาให้มีเครื่องหมายถูก จากนั้นก็ลองใช้ mouse เลื่อนไปที่ภาพหรือโฟล์เดอร์ของเรา มันก็จะโชว์ภาพตัวอย่างให้ดู หรือถ้าเป็นโฟลเดอร์ก็จะมีปุ่มลูกศร มาให้ลองจิ้มดู ก็จะแสดงไฟล์ต่างๆที่อยู่ภายในมาให้เราเบิ่งดูงับ

Last edited by ed_pichai; 13 Feb 2008, 10:42:48.

หาภาพโปรแกรมให้ดูหน่อย อยากเห็น

Comment

น่าลองดูครับ

Comment

ผมลองแล้วครับ โหลดแล้วลองเลย มันใช้ได้เฉพาะหน้า Desktop ครับ เมื่อเข้าไปมายคอมแล้วก็ใช่ไม่ได้แล้วครับ
        แต่ก็เจ๋งดีครับ

Comment

Any Screenshot?

Comment

ผมลองลงแล้ว มีรูปมาให้ดูครับ.

Comment

Originally posted by nuttapum_plum View Post
              หาภาพโปรแกรมให้ดูหน่อย อยากเห็น
              up ภาพให้ดูใหม่แย้ว

Comment

ขอบคุณพี่ พี่ทีมงานค่ะที่มีข้อมูล และเพลงดีดีให้หนูได้ใช้งานได้จริง....จริงค่ะขอบคุณ
                หนูมี ดีดี จะมาแนะนำพี่ พี่....ค่ะเขาว่าทำงานได้หลายประเภท******หลายอย่างเลยทีเดียวหนูเลนมาแนะนำ บอกพี่พี่กัน ค่ะ
                ************************************************************************************************************************
                WWW.DUDEESERVICE.COM :roll: ops: :lol: www.dudeeservice.com
                >>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>

Comment

Working...
                X