Announcement

Collapse
No announcement yet.

^_^..เก่งจี๊ดจ๊าด ขอโชว์ หลัง จากที่เปยเอาไว้ นะครับ TJ07 มาล่ะครับ..^_^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ^_^..เก่งจี๊ดจ๊าด ขอโชว์ หลัง จากที่เปยเอาไว้ นะครับ TJ07 มาล่ะครับ..^_^

^_^..เก่งจี๊ดจ๊าด ขอโชว์ หลัง จากที่เปยเอาไว้ นะครับ TJ07 มาล่ะครับ..^_^

จากกระทู้นี้เลยครับ http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=157599

ตอนนี้ได้มาแล้วครับ แต่ยังไม่ครบเลย ครับ เหลือ ซิงค์ CPU + พัดลม อีกเล็กน้อย + ไฟต่างๆ

เลยเอารูปมาลงเกินเลยครับ เดียว จะเลย 7 วัน

เดียวเสร็จสมบูรณ์ จะมาโชว์ใหม่ครับ (ตอนเอามา กล่องใหญ่ มาก จนเอาเข้ารถไม่ได้เลย ต้อง เอาแต่ CASE ส่วนกล่องพับแล้วยัดไว้หลังรถเลย 555+) ใจจริงอยากได้สีดำ แต่ ของไม่มีเลย ล๊อตใหม่ก็ไม่มีสีดำ เซ็ง

ปล.เพิ่งไปรับมาเมื่อกี้เอง ร้าน JEDI 12/02/2551

Last edited by Kengjeed; 12 Feb 2008, 15:05:57.

ผมชอบพัดลมที่ติดเพดานจังครับ^_^

Comment

สวยดีแฮะ รอชมๆ ว่าแต่ตัวนี้เท่าไหร่เหรอครัยนี่

Comment

Originally posted by Kristchenko View Post
        สวยดีแฮะ รอชมๆ ว่าแต่ตัวนี้เท่าไหร่เหรอครัยนี่
        หักคอมาเลย แหะแหะ 9000 งับ

Comment

สวยดีครับอยากได้บ้างจัง แต่ราคาเนี่ยสิเห็นแล้วคิดหนักซื้อดีไหมเนี่ย - -

Comment

รอชมครับ

Comment

ห๊า 9000

Comment

อิฉาคนรวย!!

Comment

รวยจัง มีเงินซื้อของดีๆ T_T

Comment

เรียบ หรูหรา สีเงินก็สวยงาม เห็นความงามอลูมิเนียมจริงๆ

ปล.ผมเห็นการพัฒนาเรื่องคอมนี้ก้าวกระโดด เห็นตั้งเเต่ เรียบๆเน้นความสะอาด มาตอนนี้ เรียบๆหรูหรา มาเชียว เงินคล่องมือจัง

Comment

อิจฉาคนมีเคสใหม่จังวุ้ย

รอให้ถูกหวยจะได้มีกะเค้ามั่ง

Comment

อิจฉาคนมีตัง อิอิ

Comment

ของผมซื้อมา 800 ก็แทบไม่มีตังกินข้าวแล้ว เหอๆๆ ลองจิ้มของผมดู
                          ถูกๆแต่ก็โอเค อิอิ

Comment

Originally posted by kai_xt View Post
                            เรียบ หรูหรา สีเงินก็สวยงาม เห็นความงามอลูมิเนียมจริงๆ

ปล.ผมเห็นการพัฒนาเรื่องคอมนี้ก้าวกระโดด เห็นตั้งเเต่ เรียบๆเน้นความสะอาด มาตอนนี้ เรียบๆหรูหรา มาเชียว เงินคล่องมือจัง

เงินไม่คล่องมือหรอกครับ ผม ก็ เอา ของ เก่าไป ขาย แล้ว ถึง ซื้ออันไหน ๕๕๕ ขนาดพัดลมยังขายเลย สมทบทุนเอาครับ + กินมาม่า แทน ข้าว เลย

Comment

แนวๆ

555+

Comment

Working...
                              X