Announcement

Collapse
No announcement yet.

assassin creed / pc จะออกรึยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• assassin creed / pc จะออกรึยังครับ

assassin creed / pc จะออกรึยังครับ เพราะว่าอยากรู้เวลาออกที่แน่นอน อ่ะครับ ถามร้านเค้าบอกอาทิดนี้ไม่รู้จิงรึป่าวคับ รอใจจดใจจ่อ รบกวนผู้รู้จริงแนะนำทีครับ

มีนานู้นเลยครับท่าน!!

Comment

เดือนหน้าประมาณวันไหนครับ อยากเล่นมากกกก

Comment

กำหนดการตอนเเรกกะไว้ 12 กุมภาพันธ์ 2008 ครับ

เเต่ทีนี้เลื่อนไปเป็น 25 มีนาคม 2008 เเทนครับ

Comment

แหม...ดีเลยได้เก็บตังค์อีกหน่อย เหอๆ

Comment

เมื่อวันที่ 12 กุมภาพันธ์ ที่ผ่านมาทาง Online Station ได้รับสารโดยตรงจาก บริษัท Ubisoft ผู้ผลิตและพัฒนาเกมชื่อดัง เรื่องการประกาศกำหนดการวางจำหน่ายเกม Assassin's Creed เวอร์ชั่นเครื่อง PC ที่พร้อมจะให้คอเกม PC ทั่วโลกได้เล่นกันในช่วงสิ้นเดือนมีนาคม
            หลังจากที่ Assassin's Creed ได้ออกวางจำหน่ายในเวอร์ชั่นเกมคอนโซลและได้ผลตอบรับที่ดีมาจากทั่วโลก ด้วยยอดขายกว่า 5 ล้านแผ่น ซึ่งเป็นตัวการันตีคุณภาพของเกมได้เป็นอย่างดี ทาง Ubisoft ได้ประกาศนำลงเครื่อง PC ด้วยภาคที่ชื่อว่า "Assassin's Creed™, Director's cut edition" ซึ่งมีเนื้อหาเพิ่มเติมมาจากเดิมที่จะพาคุณไปพบกับดินแดนแห่งใหม่ของ Third Crusade โดยผู้เล่นจะได้สวมบทบาทของ Altair พระเอกคนเดิมในการลุยไปยังที่ต่างๆ เพื่อหยุดยั้งสงคราม
            ตามลิงค์นี้ครับ ของOnline-station
            http://www.online-station.net/news/view.php?id=14617

Comment

ลองเล่นแล้วคับเกมม์นี้ ในPS3เครื่องของเพื่อนคับ ภาพสวยมักๆ ตอนมันฟันมันดีคับสมจริง เพื่อนมันติดมากคับเล่นทีนึง7-8ช.ม.คับ
              ดีคับเกม์นี้ รออยู่เหมือนกัน

Comment

หลัง DMC4 อีกหรอเนี่ย นานจังเลย

Comment

อยากดูรูปจังเลยครับว่าเป็นไง

Comment

เดวมันก็เลื่อนอีกปะจำเลย

Comment

เลื่อนก็รอ เพราะทำอะไรไม่ได้

Comment

อยากรู้สเปคอ่ะครับ

Comment

จะสนุกแค่ไหนนิ

Comment

- -

เบื่อรอละ เอา GRAW2 ไปเล่นแก้ขัดจนจะจบแล้ววว

Comment

รอไปก่อนครับให้ชาว Console เค้าเล่นกันให้เบื่อก่อน เหอๆ

Comment

Working...
                              X