Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบราคา Y510 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบราคา Y510 ครับ

ผมจะไปถอยแล้วใครรู้ราคาหรือซื้อมาเท่าไหร่ก็ช่วยๆหน่อยนะครับ

อยากรู้ ราคา , สถานที่ ,ร้าน , วันที่(ประมานๆเอาก็ได้ครับ) ด้วยคับ

ผมก็อยากทราบคับ แต่ผมอยู่ลำปาง จาทำไงดีอ่ะคับ

Comment

เมื่อวาน และ วันนี้ ไปเดินหามาจนทั่วพันทิพย์ กับเซียร์รังสิต หาไม่ได้ซักเครื่องไปเจอที่ชั้นสามพันทิพย์อยู่เครื่อง ในกระจกมีฝุ่นหรือเดดพิคเซวเครื่องก็มีรอยเพียบแต่คนขายบอกว่าของใหม่ ไม่รู้เลยไม่กล้าเอามา ใครเจอที่ไหนบอกกันบ้างนะครับ
      เห็นบอกว่าอีกสองอาทิตย์นะครับถามที่ร้านพันทิพย์ ถามศูนย์lenovoที่เซียร์ บอกไม่นำเข้ามาแล้วจะออกรุ่นใหม่แล้ว งง ไม่รู้ไงแน่

Comment

ดันไปๆ

Comment

มีใครไปดูที่Fortune ม่างงงง พุ่งนี้ว่าจาไปดู

Comment

HTML Code:
            มีใครไปดูที่Fortune ม่างงงง พุ่งนี้ว่าจาไปดู
            ถ้าเจอ pm มาบอกกันบ้างนะครับ

Comment

Originally posted by wutdy View Post
              HTML Code:
              ถ้าเจอ pm มาบอกกันบ้างนะครับ
              ได้คับ

ตอบไปงั้น แอบดัน 555+
              ล้อเล่นคับ

Comment

ผมซื้อที่Fortune 43900 รวมVAT ครับ
                ที่ร้านBlue Shop ของLenovoเองเลย
                ใกล้IT City
                นอกจากนี้แล้วยังมีขายที่ Big IT และ CSC อีกครับราคาเดียวกัน

Comment

ของที่พันทิพย์ มาพุธนี้คับ ใครอยากได้ก็รีบไปจับจองกันได้เลย

Comment

สนใจรุ่นนี้อยู่เหมือนกัน แต่ห่วงแต่เรื่องความร้อนนี่แหละ

Comment

Originally posted by Zock View Post
                      สนใจรุ่นนี้อยู่เหมือนกัน แต่ห่วงแต่เรื่องความร้อนนี่แหละ
                      ของแรงๆ กินไฟเยอะมันก็ต้องร้อนเป็นธรรมาดาคับ ขนาดเครื่องราคาแพงกว่านี้มันยังร้อนเลย ถ้าคุณตั้งในที่อากาศท่ายเทสะดวกมันก็ไม่เป็นไรแล้วคับ เรื่องความร้อนของรุ่นี้มันระบายความร้อนได้ดีคับ ผมใช่ตอนเล่นเกมจะร้อนมากแต่ พอเลิกเล่น ไม่เกิน 5 นาทีมันก็เข้าสู่อุณหภฺมิปกติของเครื่องแล้วคับ อย่าไปใส่ใจเรื่องความร้อนเลย เอาคุณภาพกับการใช้งานของเราดีกว่า เพราะ NB มันทดอยู่แล้วขึ้นอยู่ว่าจะใช้มันอย่างไร ที่ไหน แล้วคุณละชอบอะไรเท่านั้นเอง

Comment

ของที่พันทิพย์ มาพุธนี้คับ ใครอยากได้ก็รีบไปจับจองกันได้เลย
                        ร้านอะไรครับวันนี้โทรไปถาม โนตบุ๊คฟิวเจอร์บอกว่าอีกสอง อาทิตย์

ผมซื้อที่Fortune 43900 รวมVAT ครับ
                        ที่ร้านBlue Shop ของLenovoเองเลย
                        ใกล้IT City
                        นอกจากนี้แล้วยังมีขายที่ Big IT และ CSC อีกครับราคาเดียวกัน
                        ซื้อเมื่อไหร่ครับวัน สองวันที่ผ่านมาหรือเป่าครับ

ไงใครไปดูที่พันทิพยื หรือฟอจูน เห็นของแจ้งกันบ้างนะครับ

Comment

Working...
                        X