Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาโปรแกรม Lan ที่รับส่งไฟล์ได้ครับ FreeWareใช้ง่ายๆก็ยิ่งดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาโปรแกรม Lan ที่รับส่งไฟล์ได้ครับ FreeWareใช้ง่ายๆก็ยิ่งดีครับ

หาโปแกรม ย้ายส่งไฟล์ระหว่างเครื่องครับ ขอบคุณครับ

VISTRON 5.0 Enterprise ผมใช้อยู่ครับ ง่ายดี ไม่ยุ่งยาก ShareWare นะครับ

จำกัดใช้ได้แค่ 5 เครื่องครับ ลองไปหาดูเอานะครับ

Comment

ที่ทำงานผมใช้ IP Messenger For Win V2.00 เช็คก็ได้ส่งไฟส์ก็ได้ไม่จำกัด ถ้าอยู่ในวงLNAเดียวกันได้จะคุยได้เลย แต่ถ้าอยู่คนละวงก็ต้องแอด IP ของคนที่เราจะคุยด้วยเขาไปเท่านันคับ ตัวเล็กไม่ใหญ่มากคับ ก็เหมือน MSN อะคับ

Comment

ขอบคุณนะครับ

Comment

Working...
        X