Announcement

Collapse
No announcement yet.

GeForce 9800GX2 ออกตอนไหนจะซื้อ8800GTSแล้วอ่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GeForce 9800GX2 ออกตอนไหนจะซื้อ8800GTSแล้วอ่า

GeForce 9800GX2 ใครรู้บอกที่นะ จะซื้อ 8800GTS แล้ว รบกวนท่าน หัวเกร์ ^^" เอ้ย หัวเกียร์หน่อยนะ ถ้าอยู่ก็รบกวนด้วยถ่าไม่อยู่ก้ไม่เป็นไร

http://www.unlimitpc.com/modules.php...rder=0&thold=0

Comment

ว้า.. นาน จัง ขอบคุณคุณหัวเกียร์มากนะ อีกนิดนึง 8800GTS MSI oc ก่า 8800GTS TOP ASuS อันไหนดีกว่ากันเอ่ย รบกวนอีกทีนะพี่หัวเกียร์

Comment

MSI 730/1944
        Asus 740/2070

ดีกว่าในด้านไหนครับ
        แรง - ดูด้าน
        ถูก - ดูเงินในกระเป๋าท่าน ผมไม่ทราบราคาครับ ลองเช็คดูครับ
        สวย - นานาจิตตัง
        ประกัน - พอๆกันนะครับ
        ฺีBundle - Asus

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
          MSI 730/1944
          Asus 740/2070

ดีกว่าในด้านไหนครับ
          แรง - ดูด้าน
          ถูก - ดูเงินในกระเป๋าท่าน ผมไม่ทราบราคาครับ ลองเช็คดูครับ
          สวย - นานาจิตตัง
          ประกัน - พอๆกันนะครับ
          ฺีBundle - Asus
          ตอบได้ดีจิงท่าน

Comment

มีนา มีนา จะมาแววว

Comment

ไปทำศัยกรรมมาเหรอครับ หน้าตาเปลี่ยนไป

Comment

หลังสงกรานต์ แหล่งข่าวจาก TK ชัว์ อาจจะเร็วกว่านั้น ถ้าไม่มีปัญหา จากต่างประเทศที่ใช้กันอยู่คับ

Comment

จิงอ่ะ

อยากรู้ว่าในเว็บนี้TKใช้นามแฝงอะไร เพราะMSIอยากเปิดเผยตัวเลย

Comment

ว่าจะใช้ซี่รี่ย์8 สักตัว แต่ว่าอดใจรอซี่รี่ย์9 ตัวเด็ดๆดีกว่า...อีกไม่นานเอง กว่าจะถึงวันนั้นคงเก็บตังได้หลายอยู่...7900GS ยังพอประคองตัวไปได้หรอกน่า....

Comment

Working...
                    X