Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++ สุดท้ายก้อจบลงที่ Intel จนได้ +++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

E8400
    HD 3870
    M/B GA-x35

คับผม
    ใครOC ไว้4.5 เอาสูตรมาปล่อยทีคับ
    จะทำไว้โชว์คนแถวบ้าน

- -*

(ใจจิงรัก amd มายมายคับ)

Comment

Originally posted by nades View Post
      E8400
      HD 3870
      M/B GA-x35

คับผม
      ใครOC ไว้4.5 เอาสูตรมาปล่อยทีคับ
      จะทำไว้โชว์คนแถวบ้าน

- -*

(ใจจิงรัก amd มายมายคับ)
      ท่าจะแรงไม่ใช่น้อยนะนั้น

Comment

ยินดีต้อนรับ สาวก intel อีกคนคับ

Comment

จะมีค่ายไหนมะครับที่จะเอาความสามารถของทั้ง 2 ค่าย มา mix รวมกัน คือ เอาความสามารถของ intel ที่ CPU ทำงานเต็ม 100% และเอาความสามารถของ AMD ที่สนับสนุน Muti มา mix รวมกัน ผมว่าน่าจะ Work!!! มากๆเลยน่ะครับ

Comment

อบยากรู้วิธีทำOC ของ M/N P5ND2 SE INTEL ดูโอคอล 1.8 ครับ

ยากรู้ว่า M/N P5ND2 SE INTEL ดูโอคอล 1.8 ทำ OC.ได้ไกลใหมครับ แล้วทำได้ไกลมากเท่าไรครับ แล้วมีวิธีทำอย่างไรครับ (ใครรู้ช่วยตอบหน่อยครับเพิ่งเข้ามาใหม่ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ)

Comment

Originally posted by aphichat_bb View Post
              อะคิก อะคิก ถูก intel หลอกเอาเงินอีกแล้ว 55555555 สู้ AMD ตัวใหม่ก็ไม่ได้ 5555555555 เตรียมขุดหลุมไว้รอเลยนะ เจอ AMD ตัวใหม่ตอกฟาโลงไว้รอเลย 5555555
              อยากจะรู้จิงๆเลยว่าเกรียนแบบนี้จะอยู่ถึงปี2009หรือเปล่า กร้ากกกกก

Comment

Working...
              X