Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอกได้ไหม....มันคืออะไรครับ :D

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอกได้ไหม....มันคืออะไรครับ :D

ซื้อมา 3 วันแล้วครับ แต่ผมยังไม่รู้เลยว่าไอปุ่มที่ผมวงไว้มันทำงานยังไงอ่ะครับ เพราะกดแล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยครับ
    Attached Files

มันต้องลงโปรแกรม Quickplay ก่อนถึงจะใช้ได้

Comment

Originally posted by my-door View Post
      มันต้องลงโปรแกรม Quickplay ก่อนถึงจะใช้ได้
      ขอบคุณครับ แล้ว Quick Play มันเอาไว้ทำอะไรอ่าคับ :S

Comment

ก็เอาไว้ดูหนัง ฟังเพลงครับ

Comment

มันเกี่ยวกับ multimedia อ่ะครับ

Comment

Working...
          X