Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบ cpu มีผลในการเล่นเกม มากป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบ cpu มีผลในการเล่นเกม มากป่าวครับ

อยากทราบ cpu มีผลในการเล่นเกม มากป่าวครับ ผมใช้ e4500 cpu 8800gt เล่นได้ smoot ดี ขอความรู้หน่อย

แล้วแต่เกมครับ

ถ้าทั่วๆไป ไม่ค่อยมีผล

แต่ถ้าแบบ sim city socities จะเห็นผลครับ

Comment

มีแต่ไม่มาก เท่า VGA กับ RAM
      CPU อันดับสุดท้าย

Comment

เมื่อก่อน CPU หัวเดียวสบายๆ แต่เกมหลังๆ หัวเดียวเอาไม่อยู่แล้วครับ

Comment

เกมเดี๋ยวนี้ซีพียูมีผลมากครับ โดยเฉพาะเกมที่ออกมาใหม่ๆ

Comment

Working...
          X