Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง XFX

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง XFX

คืออยากรู้ว่า 8600 gt xxx 680/1600 นี่มันยังสามารถ oc ขึ้นไปได้อีกไหม เอาแบบว่าเสถียรนะบคับ

ไปได้ครับ แต่คงเหลือช่องให้ OC น้อยแล้ว เพราะ เค้า OC เพิ่มมาจากโรงงานแล้ว

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
      ไปได้ครับ แต่คงเหลือช่องให้ OC น้อยแล้ว เพราะ เค้า OC เพิ่มมาจากโรงงานแล้ว
      ท่านเปลี่ยน อวาตา แล้ว จำไม่ได้เลยครับ

Comment

Originally posted by DOGMA View Post
        ท่านเปลี่ยน อวาตา แล้ว จำไม่ได้เลยครับ
        เดี๋ยวก็ปลี่ยนกลับครับ

Comment

Working...
        X