Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามเกี่ยวกับเกม world in conflict หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามเกี่ยวกับเกม world in conflict หน่อยครับ

คือเกม world in conflict มันมีโหมด skirmish ให้เล่นมั้ยครับ

คือผมไม่ชอบเล่นแบบ campaign อะครับ

ขอบคุณมากนะครับ

มีครับ ไปเล่นใน Mode Network เอา

Comment

อืม ผมว่าสร้างเล่นในโหมดมัลติเพล์เยอร์ดีกว่าคับ เลือกด่านเลือกบอทเอาตามใจชอบเลย

อุอุ ไม่ยักกะรู้ว่ามีคนเล่นเกมนี้ด้วย ผมละโคตรชอบเกมนี้เลย เด๋ววันนื้กลับบ้านไปเล่นดีกว่า

ผิดพลาดประการใดขอความกรุณาด้วยคับผม

Comment

Working...
      X