Announcement

Collapse
No announcement yet.

คำถาม List ของ Winamp

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คำถาม List ของ Winamp

อยากถามว่า เวลาเราเลือกไฟล์ให้ไปอยู่ในลิสเพลง
    แล้วไฟล์ลิสเพลงที่เราเลือกไฟล์ อยู่ที่ไหนอ่ะคับ
    เราจะเล่นไฟล์ที่เราเลือกเพลงลงลิสได้ยังงัย หายังงัยก็ไม่เจอเลย

อย่างในรูปอ่ะคับ ผมเลือกเพลงใน Enqueue ลงใน list AAA และ 555+ แล้ว
    แต่ผมจะเล่นเพลงใน list นั้นได้อย่างไร...???

เลือกไฟล์ให้ไปอยู่ในลิส แต่ก้อต้องมีไฟล์ที่เก็บไว้อยู่ในเครื่องอยู่ดีหล่ะ ถ้าเก็บลิสแต่ไม่เก็บเพลงไว้ก้อเล่นไม่ได้ครับ แต่ถ้าจะหาลิสเพลงที่เซฟไว้มันก้ออยู่ในโพเดอร์ตามนี้ครับ C:\Program Files\Winamp\plugins\ml หรือว่าถ้าจะเปิดลิสที่เซฟไว้ก้อกด Ctrl+O ครับ

Comment

โอ้ววว ขอบคุณมากๆเลยคับ
      ช่วยผมได้มากๆ เลย

ผมได้เลือกเพลงเวลาไรท์แผ่นเพลงได้ง่ายๆ หน่อย ขอบคุณมากๆ เลยคับ

Comment

Working...
      X