Announcement

Collapse
No announcement yet.

av receiver จากญี่ปุ่น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• av receiver จากญี่ปุ่น

คือถ้าเราซื้อตัว avr ของญี่ปุ่นที่ใช้ไฟ 110 v คือที่บ้านเรามีตัวแปลงไฟมัยครับ แล้วซื้อที่ไหนราคากี่บาท คือตัวแปลงไฟเนี้ยมันต่อภายนอกใช่เปล่าครับ

มีครับ
    แต่ต้องดูขนาดการใช้กำลังไฟล์กำลังไฟของแอมป์ด้วยว่า
    กินไฟฟ้ากี่ แอมป์แปร์ จะได้ซื้อหม้อแปลงที่จ่ายกำลังได้พอ(^-^)

Comment

ไม่คุ้ม และรกมาก อิอิอิอิ

Comment

ถ้าไม่รังเกียจ ก้อส่งบ้านหม้อ พันหม้อแปลงใหม่ก้อได้ครับ..เลือกร้านดีๆหน่อย...
        หรือใช้หม้อแปลงแบบ เทอร์รอยย์ก้อดีครับ..
        ผมก้อไปทำมาครับ..แต่ของผมใช้ avrของ ไอว่า..110 โวลซ์จากญีปุ่นเหมือนกัน
        ตอนนี้ใช้งานอยู่ปกติดีครับ...ไม่ต้องต่อหม้อแปลงให้เกะกะ

Comment

Originally posted by ลุงอ๊อด View Post
          ไม่คุ้ม และรกมาก อิอิอิอิ
          จริงครับ

Comment

Working...
          X