Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครสอยK9A2 Platinum มามั้งราคาเท่าไหร่หรอคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครสอยK9A2 Platinum มามั้งราคาเท่าไหร่หรอคับ

ใครสอยK9A2 Platinum มามั้งราคาเท่าไหร่หรอคับ

อ่้อเเล้วก้อ K9A2 CF-F ด้วยครับ

เเล้วก็อยากรู้ว่า ประสิททิภาพต่างกันมั้ยถ้าไม่ดูเรื่อง Crossfire

Originally posted by incubus View Post

อ่้อเเล้วก้อ K9A2 CF-F ด้วยครับ

เเล้วก็อยากรู้ว่า ประสิททิภาพต่างกันมั้ยถ้าไม่ดูเรื่อง Crossfire
    K9A2 Platinum ใช้อยู่ครับ ^^

Comment

Originally posted by LiQuiD-TeNsiOn View Post
      K9A2 Platinum ใช้อยู่ครับ ^^
      แล้วราคาเท่าไรอ่ะครับ

Comment

ส อ ย ม า 6 8 0 0 ค รั บ

ส่ ว น ค ว า ม เ เ ต ก ต่ า ง ที่ เ ห็ น ด้ ว ย ต า ก็ Platinum มี 6 SATA II และ ก็ 2 eSATA แล้วก็ 4 x USB 2.0 ports

Comment

K9A2 CF-F ตัวนี้อยากรู้เหมือนกันครับ กำลังสนใจอยู่

Comment

Originally posted by Satanic View Post
            K9A2 CF-F ตัวนี้อยากรู้เหมือนกันครับ กำลังสนใจอยู่
            จะขาย ASUS M3A32 MVP เหรอครับ อิอิ

ปล.ตอนนี้กำลังหาจุดตันอยู่ ฮ่าๆลากได้ทะลุจุดที่มันเคยตันได้แล้นนนน

Comment

6800

Comment

Originally posted by kirk View Post
                จะขาย ASUS M3A32 MVP เหรอครับ อิอิ

ปล.ตอนนี้กำลังหาจุดตันอยู่ ฮ่าๆลากได้ทะลุจุดที่มันเคยตันได้แล้นนนน
                ยังครับ แต่จะเอามาลองลากเล่นอีกตัว อยากรู้ว่ามันตันที่อะไหร

Comment

K9A2 CF-F ตัวนี้ CF 16x16 หรือ 8x8 อ่ะครับ รองรับ4หัวไหมครับ

Comment

CF ที่ผมซื้อมาราคามันอยู่ที่ 3800 CF เท่าที่ดูน่าจะเป็น 8x8 คับ (ผิดพลาดประการไดก็ขอโทษด้วยคับ - -')

Comment

Originally posted by championrpg View Post
                      CF ที่ผมซื้อมาราคามันอยู่ที่ 3800 CF เท่าที่ดูน่าจะเป็น 8x8 คับ (ผิดพลาดประการไดก็ขอโทษด้วยคับ - -')
                      ตัวชิบเซต 790X จะเป็นแบบ 8X8 ครับผม

Comment

ไอ 8x8 ไรนี้คือไรหรอคับ เหนมีเเต่คนพูดกัน ไม่รุ้คืออะไร

Comment

Originally posted by incubus View Post
                          ไอ 8x8 ไรนี้คือไรหรอคับ เหนมีเเต่คนพูดกัน ไม่รุ้คืออะไร
                          CROSSFIRE โดย PCI-EX แต่ละช่องจะวิ่งที่ 8Xไงครับผม^^

Comment

เเล้ว K9A2 platinum วิ่งกี่ x อะ

Comment

16*16 คับ

Comment

Working...
                              X