Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านขาย+ประกอบคอมพิวเตอร์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้านขาย+ประกอบคอมพิวเตอร์

รบกวนทุกท่านที่ใช้บริการร้านค้าในห้างพันทิพย์ ท่านประทับใจร้านไหนให้บริการและประกอบคอมได้เนียนเรียบร้อย ทั้งด้านบวก-ด้านลบ
    เพื่อเพื่อนๆในเวปจะได้ใช้เป็นแนวทางในการพิจารณาตัดสินใจ ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้ข้อมูลเพื่อเป็นประโยชน์ต่อผู้บริโภค

เห็นเขาบอกกันว่า tk com คับ

ผมไม่เคยใช้บริการร้านคับ ประกอบเอง มันลุ้นดี

Comment

ผมก็เห็นร้าน Tkcom (พันทิพประตูน้ำ) จัดสายเรียบร้อยดีเหมือนกัน

เวลาร้านเค้าประกอบให้ คนเข้าไปมุงดูเต็มเลย

ปล.เห็นแล้วอิจฉาคนใส่ 8800Ultra จริงๆ

Comment

อยู่ชั้นไหนครับเดินไม่เคยดูชื่อร้านซักที

Comment

TK อยู่ชั้นแรกเลยเดินชิดขวาครับ

Comment

ทำเองหนุกดีน๊ะ

Comment

Working...
            X