Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิดtank manager แล้วเป็นแบบนี้แก้ไงคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปิดtank manager แล้วเป็นแบบนี้แก้ไงคับ

ช่วยทีครับ Plz
    Last edited by saranyoo16; 13 Feb 2008, 22:21:12.

ดูไม่ได้ edit ด่วน ลบ http:// ออกไปชุดนึง

Comment

รูปดูไม่ได้ครับ

แต่ขอเดาแบบไม่เห็นรูป
      คงจะเปิด task manager ไม่ได้ใช่มั้ยครับ ถ้าใช่ก็แสดงว่าโดนไวรัสครับ

Comment

ถ้าไม่ได้เป็นแบบที่ท่านอิมพีเรียลว่า คงจะเป็นแบบนี้หรือป่าว เห็นถามกันบ่อย เหมือนกัน

Comment

อิอิ

Originally posted by saranyoo16 View Post

ช่วยทีครับ Plz
          เขาผู้นี้คือ สมาชิก OCZ หัวเกรียน น้องใหม่ครับ 555

Comment

ช่วย หัวเกรียนดัน ครับ

Comment

โดนไวรัสครับตามที่ผมเดา อิอิ

Comment

พี่นิวพูดแบบนี้ได้ไงนี้ไหง รูปดีไม่ได้หว่า

Comment

Working...
                X