Announcement

Collapse
No announcement yet.

iphone 4s

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• iphone 4s

อยากรู้ว่าตอนนี้ถ้าเกิดไปซื้อที่ไอสตูลดิโอเลยมีของมั้ยครับ แล้วสาขาไหนมีอยุ่เลยบ้างครับ

แล้วถ้าซื้อจากพวก ทรู ดีแทค เอไอเอสมีเลยมั้ยครับ

มีครับ
    แต่ส่วนมากไม่ทันพวกร้านตู้ครับ เขาจ้างคนไปต่อแถวตั้งแต่ห้างไม่เปิด

Comment

ไปดูมาแต่ล่ะที่ จองทั้งนั้นเลย

Comment

สนใจซื้อ iPhone4s กับผมมั้ยครับไม่ต้องต่อคิว ลองดูในหน้า market ก่อนได้นะครับ สอบถามได้

Comment

Originally posted by icecy9092 View Post
          สนใจซื้อ iPhone4s กับผมมั้ยครับไม่ต้องต่อคิว ลองดูในหน้า market ก่อนได้นะครับ สอบถามได้

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ จองที่ดีแทคไปแล้ว

Comment

เห็นว่าตามสตูรอบนอกกรุงเทพยังมีของอยู่ ได้ของเลยแบบไม่ต้องจองด้วย ไม่แน่ใจว่าหมดไปหรือยัง

Comment

สอย http://store.apple.com/th/browse/hom...phone/iphone4s เลยดีมั้ยครับ

เมื่อวานไปเดินเล่น Central Praram 9 ตามตู้ เสนอขาย 4S 16GB 25,900 แพงเวอร์เกิน ... ทั้งที่พวกนี้ก็สอยมาจาก Apple Store ราคา 20,900 รวม vat และค่าส่งแล้ว

sigpic

Comment

Originally posted by mercadix View Post
                สอย http://store.apple.com/th/browse/hom...phone/iphone4s เลยดีมั้ยครับ

เมื่อวานไปเดินเล่น Central Praram 9 ตามตู้ เสนอขาย 4S 16GB 25,900 แพงเวอร์เกิน ... ทั้งที่พวกนี้ก็สอยมาจาก Apple Store ราคา 20,900 รวม vat และค่าส่งแล้ว
                ลองดูแล้วครับ ข้อเสนอแพคเกจของพวกศูนย์บริการ ผมว่ามันน่าสนใจกว่าครับ รวมแล้ว 21,000+ เศษๆ

Comment

ขายเป็นเทน้ำเทท่าเลยนะรุ่นนี้อ่ะ

วันก่อนไปถามที่ iBeat มานึกว่าของยังไม่มาที่ไหนได้ ขายหมดแล้ว

เร็วจนผมตกใจ ไม่นึกว่าแถวบ้านผมจะมีคนเล่น iPhone แท้กะเขาด้วย อิอิ

Comment

Working...
                  X