Announcement

Collapse
No announcement yet.

BLACKSITE AREA51 มีปัญหา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• BLACKSITE AREA51 มีปัญหา

BLACKSITE AREA51 ลงปกติจนจบ พอเข้าเกม มีแต่เสียง ไม่มีภาพ ใช้จอ 740n samsung 1024x768 แน่ใจว่าเสปคไม่มีปัญหา
    e6600
    3g. ram
    8600 gts
    รบกวนใครที่เล่นเกมนี้อยู่ ช่วยบอกหน่อยว่าตอนเข้าเกมที่แรก ตัวเกมมันตั้งที่ความละเอียดเท่าไร หรือพอทราบไหมว่าอาการนี้มีวิธีแก้อย่างไร กะลังมึนครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ลงแล้วผมไม่มีปัญหานะครับ ปรับสุดทั้งหมด

Comment

เกมมันห่วยแตกมากครับ บั๊กกระจาย กินสเปคเกิน..แถมการตั้งหน้าจอ มันมักจะไม่ค่อยจำ เวลาที่เริ่มเปิดขึ้นมาใหม่
      มันจะเซ็ตเป็น 1280 อยู่เรื่อย...

Comment

Originally posted by armyman View Post
        เกมมันห่วยแตกมากครับ บั๊กกระจาย กินสเปคเกิน..แถมการตั้งหน้าจอ มันมักจะไม่ค่อยจำ เวลาที่เริ่มเปิดขึ้นมาใหม่
        มันจะเซ็ตเป็น 1280 อยู่เรื่อย...

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by jojo_serie View Post
          ลงแล้วผมไม่มีปัญหานะครับ ปรับสุดทั้งหมด
          เป็นเวอร์ชั่นไหนครับ
          ของผมเป็นแบบจะลงนานมาก ค่อยๆแตกไฟล์ มีแตกในวิน32ด้วย
          ใช้เวลาลง เกือบ 1ชม.

Comment

ไม่แปลกหรอกครับ ตั้ง12Gbอ่ะ ผมลงเสร็จเปิดเล่นทีเดียวแล้วไม่เคยเข้าไปเล่นอีกเลย
            พอล้างคอมใหม่กลับมาก็ไม่คิดจะลงแล้ว โดยรวมผมว่ากลางๆนะครับ ไม่เลวร้ายมาก
            แต่จากคำโฆษณา+ปริมาณข้อมูล มันน่าจะทำได้ดีกว่านี้นะ สรุปคือกินพื้นที่ฮาทดิส+ไม่สนุกเท่าไร่=Remove อิอิ

Comment

Originally posted by dragontood View Post
              เป็นเวอร์ชั่นไหนครับ
              ของผมเป็นแบบจะลงนานมาก ค่อยๆแตกไฟล์ มีแตกในวิน32ด้วย
              ใช้เวลาลง เกือบ 1ชม.
              ของคุณคงเป็นเวอร์ชั่น rip มามังครับ ของผมแบบเต็ม 12GB

Comment

ถ้าคิดจะเล่น ไม่แนะนำครับ ผมเล่นจนจบแล้ว(ในคืนเดียว) ไม่มีความสนุกเลย ภาพสวยเฉยๆครับ เนื้อเรื่องก็งั้นๆ ธรรมดามาก ถ้าเคยดูหนังแนวมนุษย์ต่างดาวบ่อยๆจะเดาได้ไม่อยากเลยว่าเกมนี้จะไปยังไง แถมทั้งเกมมีปืนให้ใช้ไม่กี่แบบไปนั่งเล่น CS ยังดีกว่าเลยครับ

Comment

Working...
                X