Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลำโพง 5.1 สำหรับ ps3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมไม่ได้พูดไว้แบบนั้น อย่ากวน
    กำ ผมไม่ได้กวนจริงๆ ครับ วิธีของคุณเรือรบ ที่เคยโพสต์ก่อนหน้านี้ นั้นใช้ได้กับกรณี ps3 หรือจะเป็น xbox 360 ได้จริงๆ วิธีต่อกับ x-fi คุณเรือรบพูด ผมแนะว่า งั้นก็เล่นกับ monitor pc ไปเลย อันเนี่ย คุณเรือรบไม่ได้ พูด แต่ผมแนะนำ ผมบอกวิธีคร่าวๆ และหวังว่า คุณเรือรบ จะมาบอกวิธี แบบละเอียด แต่ไหงคุณเรือรบ มาอคติ กับผมแบบนี้ซะล่ะ อันไหนผมล้อเล่น ก็ล้อเล่น แต่อันนี้ผมพูดจริงๆ ผมพยามเผยแพร่ วิธีนั้น ของคุณเรือรบ แล้วยังให้เครดิต อีกไหง บอกบุญไม่รับซะล่ะครับ ถ้าไม่ใช่วิธีนั้นก็อธิบายดีๆ ก็ได้ครับ ผมอาจบอกไม่หมด ไม่ละเอียด คุณเสริมได้ อย่าเป็นศัตรูกันเลยครับ

Comment

Originally posted by JO View Post
      ถูก
      ขอบคุณครับ ชัดเจนมากๆ

Comment

Originally posted by Aeromancer View Post
        กำ ผมไม่ได้กวนจริงๆ ครับ วิธีของคุณเรือรบ ที่เคยโพสต์ก่อนหน้านี้ นั้นใช้ได้กับกรณี ps3 หรือจะเป็น xbox 360 ได้จริงๆ วิธีต่อกับ x-fi คุณเรือรบพูด ผมแนะว่า งั้นก็เล่นกับ monitor pc ไปเลย อันเนี่ย คุณเรือรบไม่ได้ พูด แต่ผมแนะนำ ผมบอกวิธีคร่าวๆ และหวังว่า คุณเรือรบ จะมาบอกวิธี แบบละเอียด แต่ไหงคุณเรือรบ มาอคติ กับผมแบบนี้ซะล่ะ อันไหนผมล้อเล่น ก็ล้อเล่น แต่อันนี้ผมพูดจริงๆ ผมพยามเผยแพร่ วิธีนั้น ของคุณเรือรบ แล้วยังให้เครดิต อีกไหง บอกบุญไม่รับซะล่ะครับ ถ้าไม่ใช่วิธีนั้นก็อธิบายดีๆ ก็ได้ครับ ผมอาจบอกไม่หมด ไม่ละเอียด คุณเสริมได้ อย่าเป็นศัตรูกันเลยครับ

ทีหลังก็อย่าไปอ้างชื่อเค้าคงจะสิ้นเรื่อง อ่านมา งงเหมือนกันว่ากวนตรงไหน

Comment

Originally posted by Aeromancer View Post
          ถ้าไม่เกิน 7000 บาท ลองใช้วิธี คุณเรือรบดีกว่าครับ ประหยัดสุด ได้ 5.1 แท้ๆ
          ต่อ optic เข้า X-Fi แล้วต่อลำโพง จาก PC ออกมาอีกที แต่ต้อง ยก pc เอาไปไว้ข้างๆ PS3 หรือไม่ก็ยก PS3 มาเล่นกับ Monitor ของ pc ไปเลย PM ไปถามคุณเรือรบได้เลย หรือคุณเรือรบผ่านมาก็ รบกวนอธิบายแบบละเอียดเลยครับ
          กวนตรงไหนอ่านกี่รอบๆก็ไม่เห็นจะมีซักคํา

Comment

เข้าใจครับ

Comment

Originally posted by zetec View Post
              ทีหลังก็อย่าไปอ้างชื่อเค้าคงจะสิ้นเรื่อง อ่านมา งงเหมือนกันว่ากวนตรงไหน
              สั้นๆเลย เห็นด้วยครับ

Comment

ถ้าราคาไม่เกิน 7000
                ลองหามือสองดูอีกแรงก็ดีน่ะครับ
                ถ้ามือ 1 มันอาจจะเกินงบไปหน่อย

Comment

แต่ละคน ของผม ตัวละ 940บาทเอง 2.1 ชายแนวอิอิรุ่นคนจนอะ ไม่เคยฟังพวกราคา10000Up เลยเสียงจะเปงไงอ้า

Comment

inspire 5500 D

http://forums.overclockzone.com/foru...t=inspire+5500

Comment

แอบตอบย้อนหลัง JVC ครับ ไม่เอา DVD ก็เหลือ 7000 นิดๆ ครับ ผมซื้อมาแล้ว Digital Input มีจุใจ

Comment

Originally posted by zetec View Post
                        เค้าอาจจะให้เครดิตมั้ง

Comment

Working...
                        X