Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครอยู่ ราชบุรี ซื้อ CPU Cooler ได้ที่ไหนบ้าง ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครอยู่ ราชบุรี ซื้อ CPU Cooler ได้ที่ไหนบ้าง ?

เราไปหาบนซันนี่มาแล้ว ไม่มีเลย ... ว่าจะไปหาต่อที่ D-Com ไม่รู้จะมีไหม
    ใครรู้ว่าที่ไหนมีบ้าง อยู่ราชบุรีคับ ... แนะนำด่วน อยู่ใน อ.เมือง ราชบุรี นะ ...

สั่งซื้อ TK COM หรือ Busitek งัยครับ ทางเวพได้คับ

Comment

ราชบุรี ไม่น่าจะมีอ่ะครับ แนะนำไปที่พันทิพย์ เลยครับ
      เท่าที่รู้ก็จะมีที่ร้าน Jedi กับ Tk

ปล. ไม่แน่ใจว่าสามารถสั่งผ่านร้านค้าที่อยู่บนซันนี่ได้หรือเปล่านะครับ พวก Jib กับ HW House
      ลองเข้าไปถามดูก็ได้ครับ

Comment

ซันนี่ ไม่มีหรอท่าน ในร้าน hwh อ่ะ บางทีเค้าสั่งได้ครับ ลองถามดู ร้านที่เหลือก็แถวโรบินสันอ่ะ ลองถามดูครับ
        แถวทาวเฮาส์ ในโรบินสันอ่ะ นานๆๆจะได้ไปที่บ้านที่โพธาราม

ผมแย่กว่าอีก บ้านที่เพชรบุรีไม่มี ร้านขายเลย เซงมากๆๆ แต่ดีที่หออยุ่ใกล้พันธุ์ทิพค่อยซื้อกลับไปใส่

Comment

นี้เลยทางออกคนต่างจังหวัด
          สำหรับผู้ที่อยู่ต่างจังหวัดต้องการซื้อของที่พันทิพ
          http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=157123
          ตลิ๊กตกลงกันเลยช่วยคุณได้คับ

Comment

Working...
          X