Announcement

Collapse
No announcement yet.

วิสต้าที่มากะ acer มี Acer GameZone ป่าวงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วิสต้าที่มากะ acer มี Acer GameZone ป่าวงับ

วิสต้าที่มากะ acer มี Acer GameZone ป่าวงับ ไม่มีไรครับ อยากรู้เฉยๆ
    แล้วมันมีเกมไรบ้างอ่ะครับ แล้วเล่นได้ตลอดหรือว่าเป็นแบบ trial

555+ อยู่ในถุงเลย อะครับ ยังไม่ได้ดูเลย อะ

Comment

กำลังเบื่อ ๆ เดี๋ยวหยิบออกมาปัดฝุ่นก่อน 555+

Comment

มีลงในเครื่องมาให้อ่าครับ

ไม่เห็นมีแผ่นแถมมาสักกะแผ่นเลย อ่า

Comment

อุ้ย มันเปงไงอ่า มะเหงมี

ก็ไม่เอาวิสต้านี่นาเรา หุหุ

Comment

หุหุหุ พลาสติกยังไม่ลอกออกเลย ^^

Comment

Originally posted by TWK. View Post
              หุหุหุ พลาสติกยังไม่ลอกออกเลย ^^

ไม่เห็นได้แผ่นแบบนั้นแถมมาเลย อ่า มันแถมเป็นรุ่นๆ ป่าวครับ

Comment

กำ คนที่ได้แถมมามีคัยได้ลองใส่แผ่นนั้นเข้าไปบ้างคับ???
                มันมีอะไรบ้างที่คิดว่าน่าสนใจ???
                ผมก้อได้มาแต่เห็นแค่กล่องก้อเก็บเข้าตู้ไปเลยอ่ะ

Comment

Working...
                X