Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง Bus Ramหน่อยรค๊าปปปปป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง Bus Ramหน่อยรค๊าปปปปป

คือว่าmainBoardผมมันรองรับram533 แต่ถ้าผมจะใส่Ramที่มีBus800 ไม่ทราบว่าจะใส่กันได้หรือไม่ครับ แล้วจะมีผลอะไรบ้างหรือป่าวครับ

ขอบคุณคราปปปปป

ใส่ได้ครับ แต่ความเร็วที่800 จะเหลือ 533 เท่าที่ board รับครับ

Comment

Originally posted by InF3RNaL View Post
      ใส่ได้ครับ แต่ความเร็วที่800 จะเหลือ 533 เท่าที่ board รับครับ
      ตามนี้
      ใส่ได้ อะ

Comment

ได้ๆๆๆ

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากเลยครับ

Comment

ต้องดู SPD ด้วย

Comment

Working...
            X