Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือก notebook ที่ ราคา ไม่เกิน 20000 + ได้2000 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือก notebook ที่ ราคา ไม่เกิน 20000 + ได้2000 หน่อยครับ

พอดีพี่ผมอยากได้โน้ตบุ็คใหม่ ที่ ราคา ไม่เกิน 20000 +ได้ 1000-2000 ครับ
    1. การใช้งานก้อ
    2. เล่นเนต
    3. powerpoint
    4. window muvie maker ที่ตัดงาน ง่ายๆ เสนอ ลูกค้า
    5. photo shop แบบ ง่ายๆ

พอดีผมไม่ค่อยจะรู้เรื่อง notebook มากนักเนื่องจากตอนนี้ก็ยังไม่มี notebook เป็นของตัวเองเลย (555)
    ส่วย ยี่ห้อ พี่เค้าอยากได้ ยี่ห้อที่ศูนย์บริการเยอะๆ ยิ่งมี ศุนย์บริการที่ เสียมเรียบ(เขมร นั่นแหละ)ยิ่งดี (พี่ทำงานที่นั้น มีอะไแกขี้เกียจยกมา กทม)
    ยังไงรบกวน บอกรุ่นที่พอจะทำตามนั้นได้ด้วยนะครับ

ps . ไปซื็อที่ พันทิพย์ วันที่ 14 กพ 51 ประมาณ เที่ยงๆ (ก้อวันนี้อีกนั่นแหละ หุหุ )
    -ขอบคุณทุกๆความเห็นครับ
    ------------------------------
    happy valentine day ครับ
    Last edited by doragang; 14 Feb 2008, 03:36:05.

up to you

Comment

Working...
    X