Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาแล้ว GIGABYTE Nvidia 8800GT Rev 1.0 ที่มี GAMER HUD !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาแล้ว GIGABYTE Nvidia 8800GT Rev 1.0 ที่มี GAMER HUD !!

มาแล้วครับ VGA Card จาก GIGABYTE รุ่น Nvidia 8800GT Rev 1.0 ที่มี " GAMER HUD " ออกแบบใหม่ Sink Zalman เย็นกว่าเดิมอีกแล้ว !!

HUD = Head Up Display

ข้อดีของ HUD

1.ปรับการจ่ายไฟของ VGA Card ได้เหมือนกับการ OC
    2. ประหยัดพลังงาน
    3. OC GPU และ Share Memory
    4. ปรับ 2D/3D และการจ่ายไฟให้เหมาะสมโดยอัตโนมัติ

สรุปข้อดีของ GIGABYTE Nvidia 8800GT Rev 1.0 ที่มี Gamer HUD คือ

1. ใช้วัสดุจากประเทศญี่ปุ่น Ultra Durable2

2. มี Software OC HUD สามารถปรับ OC ได้ง่ายๆ

3. Turbo Force Ultra OC จากโรงงานมากให้อีก 30%

4. หลังจาก OC ด้วยตนเอง HUD เพิ่มประสิทธิภาพการทำงานอีก 10% จากปกติ

สนใจสอบถามตัวแทนจำหน่ายนะครับ Synnex , Scanner , Com7

ราคาประมาณเท่ากันกับตัว Nvidia 8800GT ที่ขายกันในตลาดตอนนี้ครับ ส่วนผมแนะนำตัวนี้ครับ สำหรับคนที่ต้องการจะเล่น 8800GT นะครับ

ตัวนี้ดีกว่าตัวเดิมหรอครับ ตัวนี้แหละที่ผมเห็นที่เซียร์
    ราคาน่าจะ 84xx กะลังคิดหนักระหว่าง3870กับตัวนี้

Comment

Originally posted by jiggaro View Post
      ตัวนี้ดีกว่าตัวเดิมหรอครับ ตัวนี้แหละที่ผมเห็นที่เซียร์
      ราคาน่าจะ 84xx กะลังคิดหนักระหว่าง3870กับตัวนี้
      นี่ละครับ ตัวใหม่ล่าสุดที่ผมอยากจะบอกว่าน่าสนใจมาก ลองเลือกเองเลยครับ ระหว่าง Ati VS Nvidia ตัวนี้ อิอิ

Comment

น่าจะมีซิงค์แรมติดมาด้วยนะ

Comment

ชาวตจว. ได้แค่มอง...ไม่ค่อยมีของให้เลือกเลย

Comment

วางขายเพลาใดขอรับ

Comment

มีขายยังคับ กำลังหาอยู่เลย ราคา 84xx หรือ 9xxx อะคับ ใครพอทราบบ้าง...

Comment

Originally posted by armyman View Post
                ชาวตจว. ได้แค่มอง...ไม่ค่อยมีของให้เลือกเลย
                อ่าว คนบ้านเดวกานนนน อยู่บ้านไหนล่ะนี่

Comment

Originally posted by onizika01 View Post
                  อ่าว คนบ้านเดวกานนนน อยู่บ้านไหนล่ะนี่
                  ...ในตัวเมืองครับ

Comment

ขอนแก่นจะมีบ่

Comment

Originally posted by armyman View Post
                      อาจจะต้องสั่งผ่านร้าน กทม หรือตัวแทนจำหน่ายให้เค้าส่งโดยเฉพาะครับ เพราะ ตจว ไม่ได้เล่นของสูงมากนัก โดยรวม

Comment

Originally posted by ohm27 View Post
                        วางขายเพลาใดขอรับ
                        ขายกันไปแล้ว

Comment

Originally posted by PHEZ View Post
                          มีขายยังคับ กำลังหาอยู่เลย ราคา 84xx หรือ 9xxx อะคับ ใครพอทราบบ้าง...
                          แล้วแต่ทางร้านครับ เท่าที่ดูแต่ละร้านไม่เท่ากันครับ ต่างกันไม่มาก แปดปลายๆ หรือ เก้าต้นๆครับ

Comment

Originally posted by Audna View Post
                            ขอนแก่นจะมีบ่
                            ขอนแก่นสอบถาม JIB เด้ออีหล่า

Comment

ได้แต่มองอีกเช่นกัน แต่.....ถึงมีขายก็ไม่มีตังค์ซื้อ T-T

Comment

Working...
                              X