Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเนื้องเรื่องเกม lost plannet หน่อยอะครับ อยากได้เนื้อเรื่องเล่นจบแล้วแต่ไม่รุ่เรื่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเนื้องเรื่องเกม lost plannet หน่อยอะครับ อยากได้เนื้อเรื่องเล่นจบแล้วแต่ไม่รุ่เรื่

อยากให้ท่านที่เข้าใจ อธิบายหน่อยอะครับว่า ทำไมยูริ ตายแล้ว ย้ายฝั่งไปมา
    แล้วทำไม บาซิลถึงมาช่วยเรา ตอนแรกจะฆ่าเรา
    แล้วก้อมีนายทหารอีกคนมากจากใหนอะ งง
    ฟอนเทีย โปรแจค มันเอาไว้ทำอารัยเหรอครับ งง -*-

ที่แปลออกบ้างนะไม่ชัวร์
    ยูริมันต้องการเงินทุนเลยอยู่กับอีกฝั่งนึงแต่ใจยังอยู่กับฝ่ายเรา
    บาซิลนี่ผัวมันโดนหักหลังมั้งเลยย้ายฝั่งมาล้างแค้น ไม่ชัวร์สุดๆ
    ทหารอีกคนเราจับได้ที่ด่านเขื่อนไงแล้วเราเกลี้ยกล่อมมาได้
    อันสุดท้ายไม่รู้ อ่านผ่านๆตอนแรกเป็นอีกอย่างตอนหลังเป็นอีกอย่าง งง ว่าจะไปเปิดในยูทูธแล้วค่อยๆแปลไม่ได้ทำซักที

Comment

ขอบคุนครับ

แล้ว ฟอนเทีย โปรเจคคืออะไรเหรอครับ - -

Comment

Working...
      X