Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากจะรู้เรื่องอุณภูมิของการ์ดจอตอนเล่นเกมส์ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ยังไม่ขึ้นเลยครับท่าน

Comment

บอก Framerate ได้ด้วย ไม่ต้องง้อ Fraps
      แจ่มจิงๆ
      Attached Files
      Last edited by meen182; 14 Feb 2008, 21:50:40.

Comment

แฮะๆๆ ขออนุญาติ Save ไว้ก่อนละกัน

ความรู้ใหม่(ของผม) มีโปรแกรมแต่ไม่เคยเล่นเลย

ขอบคุณท่านหัวเกียร์ สำหรับทริปดีๆแบบนี้ครับ ^_^
        Last edited by UnNormalZ; 14 Feb 2008, 21:38:51.

Comment

โห ความรุ้ใหม่ๆ สุดยอดดดดดดดดดดดด

Comment

แจ่ม

Comment

เยี่ยมไปเลยครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

ทำไมผมทำตามแล้วมันไม่ยอมขึ้นเลย

Comment

รูปครับตั้งแล้ว

Comment

ลองคลิ๊กที่รูปเฟือง แล้วกด setup จะมีหน้าต่างใหม่ขึ้นมา แล้วติ๊กให้หมดทุกช่องครับ แล้วลองดูผล

Comment

ถามหน่อยในรูปตัวอย่างมี
                      mem บอก mb ด้วย
                      และ cpu ละคับให้มันโชว์ยังไง...

Comment

Originally posted by boy2san View Post
                        ถามหน่อยในรูปตัวอย่างมี
                        mem บอก mb ด้วย
                        และ cpu ละคับให้มันโชว์ยังไง...
                        ถ้าไม่มีตัวเลือกไหน แสดงว่าโปรแกรมยังไม่มี Sensor ของตัวนั้นครับ ให้ Add Sensor เข้าก่อน โดย คลิ๊กที่ " Plugins "(ใต้ปุ่ม Set up - ดูจากรูปที่ 4)

แล้วเลือกแบบนี้ครับ
                        Attached Files

Comment

ขอบคุณครับท่าน/Gearhead....เยี่ยม

Comment

ก่อนอื่นผมต้องขอบคุณท่าน....Gearhead....มากๆเลยครับ
                            ผมทำได้แล้วครับ

Comment

มีคำถามใหม่นะครับ
                              คือว่าเราต้องทำตามขั้นตอนต่างๆทุกครั้งที่เราเล่นเกมส์เลยหรือครับ
                              ขั้นตอนที่ต้องเลือกให้โชว์ค่าต่างๆน่ะครับ
                              เวลาผมปิดแล้วมันเหลือแต่โชว์ เฟรมอย่างเดียวน่ัะครับ

Comment

Originally posted by choat View Post
                                มีคำถามใหม่นะครับ
                                คือว่าเราต้องทำตามขั้นตอนต่างๆทุกครั้งที่เราเล่นเกมส์เลยหรือครับ
                                ขั้นตอนที่ต้องเลือกให้โชว์ค่าต่างๆน่ะครับ
                                เวลาผมปิดแล้วมันเหลือแต่โชว์ เฟรมอย่างเดียวน่ัะครับ
                                ใช่ครับ แต่คราวนี้แค่สั่ง Run Saver อย่างเดียวครับ ไม่ต้องปรับค่าอะไรแล้ว

Comment

Working...
                                X