Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกจิคอมฯทุกท่านช่วยดูแรมให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by nana_am2_x2 View Post
    แล้วของผมเป็นแบบนี้ปกติหรือเปล่าครับ มันไม่โชว์ Part Number
    ปรกติคับ แล้ว serail ตรงกับบนตัว แรมป่าว

Originally posted by sumnurgrug View Post
    แปลกจังนะคับ ของผมซื้อแรมบนกล่องบอก Samsung แต่ชิพเป็น Kingston แน่ะ......อ๊ะล้อเล่นน่า..^^
    ผมซื้อ Kingston ได้ชิพ Kingston ครับ ของผมแปลกปลอมรึปาว?
    โชคดีจังท่าน ของแท้เลย
    Last edited by kgb99; 14 Feb 2008, 20:03:35.

Comment

หลังจากทางร้านรับ แรม ไปดู เดินเข้าเดินออกซักพักก็บอกว่า...
      -ถ้าทางร้านเปลี่ยนตัวใหม่ไปให้ก็คงได้ ซัมซุง ไปเหมือนเดิมเพราะแรมล็อตล่าสุดนี้เป็นชิป ซัมซุง
      ทั้งหมดเลย ทางร้านเองก็ไม่เคยตรวจเช็คถึงขนาดคุณ โอเคผมคืนเงินให้ทั้งหมด เพื่อให้คุณได้ไปลองซื้อร้านอื่นดู (ซึ้ง..ไป 1 ดอก) แต่ผมว่าร้านอื่นก็คงเหมือนกันมั้ง-

ผมก็เลยไปได้เจ้าคู่แท้นี่มาแหล่ะครับ....
      Attached Files

Comment

อืม ยินดีด้วยคับ ร้านนี้ก็ดีนะ น่าไปอุดหนุน ใจถึงดี

Comment

ร้านสปอตมากๆเลยครับ คืนเงินให้เต็มจำนวนเนี่ย

Comment

เราผิดเองที่คิดไม่ถึงว่าจะมีแบบนี้ด้วย จ่ายเงินเสร็จเดินออกจากร้านเลยไม่แกะกล่องดูซักจิ๊ด
            คงเป็นเพราะเราไปซื้อกับเค้าบ่อยๆ ยอมรับเลยว่าเค้าดูแลลูกค้าได้เยี่ยมมากๆ

ตัวนี้ นี่เองงงงง
            Attached Files

Comment

Originally posted by sonicblack View Post
              เราผิดเองที่คิดไม่ถึงว่าจะมีแบบนี้ด้วย จ่ายเงินเสร็จเดินออกจากร้านเลยไม่แกะกล่องดูซักจิ๊ด
              คงเป็นเพราะเราไปซื้อกับเค้าบ่อยๆ ยอมรับเลยว่าเค้าดูแลลูกค้าได้เยี่ยมมากๆ

ตัวนี้ นี่เองงงงง
              ตัวนี้เหรอคับที่ชิบ samsung

แต่ประกัน synnex ก็น่าจะ ok นะ

Comment

ร้านไรครับเนี่ย.......สุดยอดจริงๆ

Comment

ถ้าประกันซินเนค ต่อให้เป็นชิพ!#$@^ ผมก็ซื้อนะ
                  เพราะเค้าเป็นดีลเลอร์เจ้าใหญ่ๆที่นำเข้ามาขาย

Comment

ผมว่า Samsung ก็เป็นผู้นำเทคโนโลยีนะครับ ฉะนั้นแรม Kingtons ที่มีชิพ Samsung เนี่ยไม่เป็นจะเป็นเรื่องที่ต้องนำมาคิดเลย ถ้าใช้งานได้ดีอยู่แล้ว

Comment

ถูกต้องครับ ใช้ได้เหมือนกันทำ DUAL ก็ยังได้ไม่มีปัญหา

แต่..ผมต้องการทานก๋วยเตี๋ยวน้ำ ก็ต้องได้ก๋วยเตี๋ยวน้ำซิครับ
                      ถ้าเค้าทำก๋วยเตี๋ยวแห้งมาให้ โอเคมันก็ทานได้เหมือนกัน ก็ใช่อีกแหล่ะ...

......แต่ว่า ก็ผมอยากทานแบบน้ำนี่ครับ

Comment

Working...
                      X