Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครเคยใช้LG 22" 222WS แปดพันบาทกว่ายังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครเคยใช้LG 22" 222WS แปดพันบาทกว่ายังครับ

อยากทราบว่ารุ่นนี้ LCD LG 22" 222WS เป็นไงบ้างครับ ไม่แน่ใจว่าซื้อมาสีจะสวยป่าว เห็นว่าต้องสั่งอ่ะครับ ไม่เห็นของก่อน เหอ ๆๆ

ไม่รู้สิคับ ลองดูเสป็กของจอก่อนสิคับ ถ้าเสป็กสวย บวกกับ ชอบ ก็สอยเลย

Comment

ถ้าเอากันตามตรง นะครับ จอ เกิบจะทั้งหมด ก็ ใช้ ตัว LCD แบบ OEM จากโรงงานเดียวกันทั้งนั้นครับ แทบไม่ต่างกันหรอกครับ กับยี้ห้ออื่น

Comment

Working...
      X