Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบเรื่องประกัน บอร์ดผมเสีย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบเรื่องประกัน บอร์ดผมเสีย

บอร์ด K8N Neo 2 เสียครับ เหลือแต่บอร์ด ที่มีสติกเกอร์ของ com7 ติดอยู่ หมดวันที่ 10 เดือน 4 ปี 2008 อยากรู้ว่ามันจะเครมได้รึเปล่าครับ เพราะมีแต่สติกเกอร์ที่ติดอยู่ แล้วก็บาโค๊ด ถ้าเครมได้จะเครมได้ที่ไหนครับ
    Last edited by BowH; 3 Sep 2008, 19:47:43.

ได้นะคับ ถ้า Void ยังอยู่

เคลม ที่ ศูนย์ Com7 พันทิพย์ ก็ได้

หรือ ถ้าจะเอาเร็วๆ ก็ 0ใหญ่ คลองตัน

Comment

เครมได้ที่ ศูนย์ com7 ทุกสาขาหรือจากร้านที่ซื้อมาครับ

Comment

Working...
      X