Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามถึง Thanni.com ปัจจุบันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามถึง Thanni.com ปัจจุบันครับ

ช่วงไม่นานมานี้ มีใครเคยสั่ง ของจากเว็บนี้บ้างไหมครับ

คือผมจะสั่งอะครับ search ดูก็ 50-50

ขอช่วงนี้อะคับ เป็นไงบ้างคับ ดีหรือไม่ดี

จะสั่งแรมอะครับ

เห็นในบอร์ดพันทิพ มีกระทู้หลักเกี่ยวกับร้านนี้ ในทางที่ไม่ดีเท่าไรนัก แต่ผมก็ไม่ได้รู้ตื้นลึกหนาบาง ว่าเป็นอย่างไร
    ว่าง ๆ ลองไปอ่านดูครับ

Comment

ก็เห็นคนซื้อเว็ปนี้เยาะนะครับ แต่รู้สึกของชอบหมดแล้วไม่บอก

Comment

Originally posted by Zemos View Post
        ก็เห็นคนซื้อเว็ปนี้เยาะนะครับ แต่รู้สึกของชอบหมดแล้วไม่บอก
        พอลูกค้าโอนตังไป ก้อเอาไปหมุน นานกว่าจะคืน

ที่ได้ยินมา ประมานนี้อะครับ

Comment

ถ้าเป็นแบบนี้ ไปซื้อร้านอื่นดีกว่าครับ

Comment

ผมไม่กล้าสั่งซื้อจากเว็ปนี้อะ มันรู้สึกระแวงๆยังไงไม่รู้

Comment

เวปกากๆ ไม่เคยคิดที่จะสั่งซื้อเลย

Comment

เวปหัว...ผมคอมเม้นนิดเดียวลบข้อความผมทิ้งเลย

เวปกากๆแบบนี้ปิดไปเลยดีกว่า เวปบ้าอะไรเอาแต่กระทู้ชื่นชม กระทู้คอมเม้นในทางเสียแมร่งลบออก

Comment

ของหมดประจํา

Comment

ผมเคยสั่ง 2 ครับ ช่วงที่สั่งทำใจอยู่นานทีเดียว เพราะติดต่อได้ทางอีเมล อีกอย่างผมอยู่ต่างจังหวัด ตัวเลือกน้อย

แต่ขอแนะนำกว่า ก่อนสั่งทุกครั้งควรตรวจสอบว่าสินค้าชิ้นนั้นๆมีอยู่รึปล่าว เพราะบางทีผมถามไป กลับไม่มีของก็จะได้รู้ครับ จะได้ไม่มีปัญหาภายหลัง

แต่ทางที่ดี สั่งซื้อร้านที่ติดต่อสะดวกดีกว่าครับ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                      เวปหัว...ผมคอมเม้นนิดเดียวลบข้อความผมทิ้งเลย

เวปกากๆแบบนี้ปิดไปเลยดีกว่า เวปบ้าอะไรเอาแต่กระทู้ชื่นชม กระทู้คอมเม้นในทางเสียแมร่งลบออก

Comment

ผมเคยสั่งครับ ช่วง ก่อนปีใหม่ ครั้งแรกสั่งของหลายอย่าง โดยเช็คว่ามีของครบ แต่พอสั่ง ของขาดไป1ชิ้น
                        เลยต้องคอย ผมก็อีเมลไปถามหลายครั้ง กว่าจะได้ปาไป2อาทิตย์กว่า แถมของบางอย่าง ไม่ตรงสเปคด้วย
                        สั่งอีกรุ่น ได้อีกรุ่น อย่างเซ็งครับ ครั้งที่สองลองสั่งเคสไป1ชิ้น ของมีครับ ถ้าของมีจะส่งไว 2วันก็ได้แล้ว แต่ได้เคสอีกรุ่นหนึ่งครับ แต่ยี่ห้อเดียวกัน เซ็งเป็ดมากครับ ประสบการณ์ของผม ลองพิจารณาดูครับ ผมอยู่ต่างจังหวัดครับ เวปนี้ไม่มีเบอร์ติดต่อด้วยครับ สงสัยกลัวคนโทรไปด่า เอาแค่นี้ก่อนครับ อิอิ

Comment

ไม่เคยสั่งเลยเปิดเชคราคาอย่างเดียว

Comment

Originally posted by Samplespaze View Post
                            ไม่เคยสั่งเลยเปิดเชคราคาอย่างเดียว
                            lส่วนใหญ่จะเอาไว้ทำเช่นนั้นแล

Comment

ไม่เคยสั่งผ่านเว็ปเลย ซื้อร้านอย่างเดียวครับ ผมถือคติ ไม่เห็นของ ไม่จ่ายตัง

Comment

Working...
                              X