Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านคิดว่าสายไปหรือยัง ที่คิดจะเล่นการ์ดซีรี่ย์8 ในเวลานี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านคิดว่าสายไปหรือยัง ที่คิดจะเล่นการ์ดซีรี่ย์8 ในเวลานี้

สืบเนื่องจากผมจะปล่อย 7900GT ไปสู่อ้อมอกคนอื่นแระ คราวนี้ก้คิดๆว่าการ์ดตัวต่อไป
    จะใช้ตัวไหนดี ที่ดูอยู่ก้มี 8800GTS G92 หรือจะรออีกหน่อยเพื่อการ์ดจอในซี่รี่ย์9 ที่จะปล่อย
    ลงสู่ตลาดในอีกไม่นานดีครับ .......ขอสอบถามความเห็นท่านๆครับ

ถ้าไม่รีบใช้มากๆรอก่อนก็ดีนะผมว่า

Comment

8800GT ดีกว่าครับ ถึง ซี่รี่9 มา ก็ไม่ขาดทุนมากนัก

ถ้าหามือสองได้ก้ดี

Comment

9600GT ยังแรงน้อยกว่า 8800GT 512mb
        รอดู 9800GX2

Comment

ไม่สายนะครับ ผมว่า เพราะ มันเพิ่งออกมาครับ แถมยังแรงมากๆ

Comment

รอดูซีรีส์ 9 ก่อนก็ได้ครับ ผมว่า อีกไม่นานก็จะออกแล้ว

เผื่อจะได้เอามาเปรียบเทียบกัน

แต่ถ้าใจร้อนก็ 8800GT หรือ GTS 512 ก็ได้ครับ

ไม่ขาดทุน เพราะยังแรงได้อีกนาน

ผมไปถามที่นอริส ไอทีโคราช 8800GTS 512M เหลือ 7 ตัวครับ
            (จขกท คนบ้านเดวกานหนิ)

แต่ต้องสั่งเอาครับ

วันนี้ พึ่งไปสั่ง Galaxy 8800GT ให้พี่ชายครับ

อีก 7 วันได้ของ

เดี๋ยวของมาเมื่อไร จะเอามาเปิดซิงก่อนพี่ชาย

Comment

วันนี้ผมก็เพิ่งไปเดิน ไม่เห็นมี GTS นะ

มีแต่ 8800 GS GT GTX

Comment

คือว่า ยังไม่มีของมาที่ร้านครับ

แต่ว่า สั่งได้

แต่ไปดู ไอทีเซ็นเตอร์ เดอะมอโคราชชั้นไต้ดิน

8800GTS มีแต่ชื่อครับ แต่ของยังไม่มี -*-

Comment

รอ ซี่รี่ 9 มา เดี๋ยวราคา ซี่รี่ 8 ก็ลดมั้ง หุุหุ แล้วค่อยซื้อ ซี่รี่ 8 หุหุ

Comment

เดี๋ยวพรุ่งนี้ว่าจะไปสั่งที่ร้าน isis ครับ.......คงต้องซื้อมาใช้แล้วล่ะ ผมไม่มีการ์ดสำรอง.........

######### ลาก่อน..เจ้าเพื่อนยากๆๆๆๆๆๆๆๆ ###########

Comment

ผมไม่รอหลอก9800GX2อ่ะ ผมไม่ชอบการ์ดคู่
                      ถ้าให้รอผมรอ 9800GTX ตัวเดียวหัวเดียวดีกว่า แต่ถ้าจะนานหน่อย
                      แต่ถ้าไม่อยากรอก็8800ไปเลยครับ

Comment

Working...
                      X