Announcement

Collapse
No announcement yet.

powersupply น่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• powersupply น่อยครับ

PowerSupply ใช้ของยี่ห้อไหนดีอ่ะครับช่วยแนะนำน่อย

ขอบคุณครับ

ราคา กลางๆ ใส่กับ q6600 + 8800gt ไหว

enermax 460w 2 fans จ้า 2500 บาทประมาณนี้

Comment

PowerSupply ครับถามต่อ

เคยมีคนแนะนำให้เล่นของ Gigabyte 500W ครับม่ายทราบว่าระหว่าง Gigabyte กับ Enermax
      อันไหนดีกว่ากันครับ
      ป.ล Gigabyte 500W ราคาใกล้เคียงจนเกือบเท่ากันกับ Enermax 460W เลยครับ อบากรุว่าตัวไหนดีช่วยแนะนำด้วยนะครับพี่น้องชาว Overclockzone ขอบคุณมากๆครับ

Comment

GIGABYTE SUPERB 550W ตัวนี้ 2,500 บาทครับ
        แต่เห็นเขาบอกกันว่า 550W คือชื่อรุ่น วัตต์จริงๆ เท่าไหร่ไม่แน่ใจครับ
        ส่วน Enermax ยี่ห้อนี้ได้รับการยอมรับมานานแล้วครับ

Comment

Working...
        X