Announcement

Collapse
No announcement yet.

COD4 เล่นฉากสไนเปอร์ไม่ผ่าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• COD4 เล่นฉากสไนเปอร์ไม่ผ่าน

COD4 เล่นฉากสไนเปอร์หลังจากออกจากบ้านแล้วคานตามผู้กองเจอผู้ก่อการร้ายเดินลาดตระเวณ(มีรถถังด้วย)เล่นอย่างไรครับ
    Attached Files

นอนเฉยๆ
    ทำตามลูกพี่
    ฟังที่ลูกพี่เขาบอก
    ติดตูดลูกพี่
    ประมาณเนี้ย....(ปล. เจอหมาไม่ต้องยิงถ้ามันไม่กัด)

Comment

อยู่นิ่งๆๆๆ ครับรอมานลาดตะเวนผ่านไปครับ ระวังรถถังทับ ครับ

Comment

ตามปายนอนนิ่งๆให้มานผ่านหัวไป

Comment

คลานตามลุพี่ไปครับ อยุ่เยื้องๆทางซ้ายๆนิดๆ

Comment

ลูกพี่หยุดเราก้อหยุด ลูกพี่คลานเราก็คลานครับ

ตอนหมอบซ่อนตัวให้นอนด้านซ้านมือติดลูกพี่นะครับ

Comment

แอบหลังต้นไม้

Comment

Originally posted by wisrutk View Post
                แอบหลังต้นไม้
                มันเป็นเขตกัมมันภาพรังสีมะช่ายเหรอคับ

Comment

ไม่รู้เหมือนกันครับ ผมผ่านโดยวิธีนี้ เพราะรถถังมันไม่เหยียบต้นไม้

Comment

นอนดมตูดลูกพี่แล้วจะปลอดภัยเอง

Comment

Originally posted by jojo_serie View Post
                      มันเป็นเขตกัมมันภาพรังสีมะช่ายเหรอคับ
                      ผมก็ลองวิ่งไปหลบ ทำไมหน้ามันมืด เดินไปอีกหน้ามืดตายเลย -*-

Originally posted by Feriuz View Post
                      คลานตามลุพี่ไปครับ อยุ่เยื้องๆทางซ้ายๆนิดๆ
                      ตามนี้เลยครับ ผมก็ตายไป รอบนึง ถึงรู้ ผมคลานไปคนที่เดินมาดันมาโดนขาเราซะงั้น
                      อย่าให้คนเดินมาโดน แค่นั้นแหละครับรอด
                      Last edited by phol; 15 Feb 2008, 11:02:05.

Comment

ตามนี้เลยครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=158571

Comment

ฆ่าให้เรียบเลยครับ เด๋วก็ผ่านเอง เอิกๆๆๆ

Comment

ผมหลบใต้ต้นไม้ที่เห็นกิ่งซ้ายมือบนหน่ะครับในรูปคุณแหล่ะ

Comment

Working...
                            X