Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ mod bios 3870 แล้วบูตไม่ขึ้นจอดับครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Wizardmans View Post
    เคลมมาแล้ว flashอีกรอบเลยครับ

แต่ลาก Core/mem ให้เท่ากับbios ที่จะmodแล้วเทสเกมส์จนพอ ค่อยflashนะ

วิธีนี้แหละครับ รับรอง ไม่มี แต๊บ ลากให้สุด เทส ให้ เสถียรที่สุด แล้วค่อยโมลง bios flash อีกที ได้ชัวป๊าบบบ

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ แต่ผมหระงงจริงๆ ตัวแรกที่ใช้มัน 800/1170 พอไปเคลมมาทั้ง2ตัวเลย 800/1126 งงจริงๆ ที่ com7 ก็บอกว่ารุ่นเดียวกัน พอ oc มาที่ความเร็วเท่ากันกับตัวที่ซื้อมา มันดันร้อนกว่าตั้งเยอะแหนะครับ เซ็งเลย

Comment

Originally posted by csanti2000 View Post
        ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ แต่ผมหระงงจริงๆ ตัวแรกที่ใช้มัน 800/1170 พอไปเคลมมาทั้ง2ตัวเลย 800/1126 งงจริงๆ ที่ com7 ก็บอกว่ารุ่นเดียวกัน พอ oc มาที่ความเร็วเท่ากันกับตัวที่ซื้อมา มันดันร้อนกว่าตั้งเยอะแหนะครับ เซ็งเลย
        งี้มานต้องFlash bios+ โมไฟ อิอิ แว้วไปเครมอีกรอบเลย

ผมโมไฟแว้วลากไม่ไปเปนอารายม่รู้ งงมากมาย

จู้ๆคับท่าน

Comment

หุๆ

Comment

Working...
          X