Announcement

Collapse
No announcement yet.

ควันหลงจากงาน MSI

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ควันหลงจากงาน MSI

เนื่องมาจากมีบุคคลที่เราจะไม่ขอเอ่ยนาม(ความจริงไม่รุ้ชื่อพี่เค้า)ได้มาสนทนาปัญหาชีวิตกัน เนื่องมาจากเกิดอาการน้อยใจที่เป็นคนถ่ายภาพแต่ไม่มีภาพของตนเอง ผมจึงต้องเป็นตากล้องจำเป็น

พิธีกรชาย : วันนี้เราจะมาดูเคสที่ส่งประกวดกันนะครับ
    พิธีกรสาว : ค่ะ เริ่มจาก ของทาง web OCZ กันเลยนะค่ะ
    ทีมงาน OCZ : สวัสดีครับ รายละเอียดของ MB และ CPU นะครับ ใช้ตัวเดิมๆจากของทาง MSI เลยนะเนี่ย ของเค้าดีเจงๆครับ

ทีมงาน OCZ : นี่นะครับลองก้มมาดูได้ครับ Sink ก็ใช้ของเดิมๆไม่ต้องเปลี่ยนอะไรเลย คุณพิธีกรสุดสวยลองก้มดูสิครับ(เกือบเห็น...และ)

พิธีกรชาย : ไหนครับๆผมดูด้วย
    ทีมงาน OCZ : อ้าวเวง เอามือมาบังทามมาย -*-

ทีมงาน OCZ : ช่างมันและอธิบายต่อดีก่าครับ นี่นะครับเราได้ใช้โปรแกรมในการทดสอบ การ Overclock ของเราว่าแรงไม่แต๊ปจริงๆ ทั้งทนและเสถียร จริงๆครับ

ทีมงาน OCZ : ก่อนหน้านี้ผมทดสอบความแข็งแรงของเคสมาล่วงหน้าก่อนแล้วนะครับ
    พิธีกรสาว : ไม่ทราบว่าทำอย่างไรค่ะ
    ทีมงาน OCZ : ก่อนผมมาที่นี่ผมได้นำประทัดจุดตรุษจีนจุดลงไปในเคสเพื่อทดสอบก่อนแล้วนะครับ
    พิธีกรชาย : โอ้วแล้วผลเป็นไงบ้างครับ
    ทีมงาน OCZ : MB ของ MSI ทนจริงๆครับไม่สะทกสะท้านต่อประทัดเลย(เพราะผมจุดประทัดใสในเคสป่าวๆตอนยังไม่ได้ใส่ MB ไงครับ จุ๊ๆ)

ทีมงาน OCZ : นอกจากนี้ผมยังยกเคสไปทุบกับกำแพงคอนกรีตหนาจนกำแพงทะลุมาแล้วนะครับ
    พิธีกรชาย : จริงเหรอครับแล้วอุปกรณ์ทุกอย่างก็ยังใช้ได้ดีจนถึงตอนนี้เลยเหรอครับ
    ทีมงาน OCZ : จะเหลืออะไรล่ะครับพังยกเคสสิท่านเนี่ยอันนี้อ่ะของใหม่เลยนะเนี่ย

ทีมงาน OCZ : นอกเรื่องกันมามากแล้วงั้นผมจะถามคำถามแจกรางวัลเลยล่ะกันครับ
    ทีมงาน OCZ : คำถามคือ..... พิธีกรสาวสุดสวยเป็นแฟนใครครับ??

ทีมงาน OCZ : ของรางวัลเราจะแจก model ของ MSI ทั้งหมดนี่เลยครับ
    ซักพักมีเสียงผู้ร่วมงานยกมือแล้วตะโกน
    ขึ้นมาว่า "แฟนเพ่อ่าดิครับ!!"

ทีมงาน OCZ : คำตอบนะครับ ถ.......................ถูกต้องนะคร๊าบ

พิธีกรสาว : อ่านะ เอาไงก็เอากันค่ะ รับของรางวัลได้เลยค่ะ ยินดีด้วยนะค่ะ

ทีมงาน OCZ : อ้าวเฮ้ย ทำไมบูทข้างๆมันมีหม้อด้วยเนี่ย หลอกด่าตูเหรอ หรือจะจับตูลงหม้อเนี่ย ไปดีกว่าๆๆๆ

เคสสุดงามของทาง OCZ ครับ ^ ^

ปล. ละครเรื่องนี้เป็นเพียงการสมมุติขึ้นมาไม่ได้เกี่ยวข้องกับบุคคลหรือเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นจริงใดๆทั้งสิ้นกรุณาใช้วิจารณญาณ ในการชม เป็นความเชื่อส่วนบุคคล

หุ หุ รูปสาว ไม่ชัดอ่ะครับ รูปผู้ชายอ่ะช่างเหอะ อิ อิ

Comment

Comment

Comment

ฮามาก

Comment

ความคิด

Comment

อ่านไม่ออก ตัวหนังสือสะท้อนแสง เวลาอ่านต้องเอาเมาท์ลากไม่งั้อ่านไมได้เลย

Comment

สร้างสรรค์ดีครับ

Comment

ถ่ายทำไมอีตาเสื้อดำอะ สาวๆสวยๆเห็นแต่สีข้าง ต้องโทษคนถ่ายทำงานผิดวัตถุประสงค์จิง เดี้ยะ...ไล่ออก

Comment

Comment

Originally posted by angbua001 View Post
                      ถ่ายทำไมอีตาเสื้อดำอะ สาวๆสวยๆเห็นแต่สีข้าง ต้องโทษคนถ่ายทำงานผิดวัตถุประสงค์จิง เดี้ยะ...ไล่ออก
                      เด๊ยวคราวหน้าเอาใหม่ๆ 555
                      รูปสาวสวยขอท่าน MSI ดีก่ามั้งครับ

Comment

Working...
                      X