Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอา CPU สูงๆ ไปทำประโยชน์อะไรกันบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เล่นเกมส์

Comment

ไว้เล่น mario คับ

Comment

เอาไว้ดูหนังโป๊พวก hi-def อ้ะ เวลาเลื่อนไปดูฉากสำคัญๆ จะได้ไม่กระตุก

Comment

Originally posted by xxxxxz View Post
          เอาไว้ดูหนังโป๊พวก hi-def อ้ะ เวลาเลื่อนไปดูฉากสำคัญๆ จะได้ไม่กระตุก
          สเปคผมยังกระตุกเลยครับ มันกระตุกเข้ากระตุกออกไม่เข้าใจจริงๆ

Comment

ก็ทำทุกอย่างที่คนเล่นคอมฯ เข้าทำกันน่ะครับ ท่านเอาไว้ทำอะไร ผมก็เอาไว้ทำอย่างนั้นแหละครับ

OC, เล่นเกม, เล่นเน็ต, เล่นเอ็ม, ดูหนัง, ฟังเพลง, แปลงไฟล์บ้าง, ทำงานนิดหน่อย ผมยังนึกไม่ออกเหมือนกันว่า cpu มันเอาไปทำอะไรได้มากกว่านี้ ถ้านึกออกก็จะใช้มันทำอีก

Comment

เอาไว้เล่นเกมแรงๆสิครับ งานก็ Solidwork 3Dmax Lightscape Video Editing+Convert โอยเยอะสารพัดงานให้ใช้ อิอิ
              ว่าแล้วเมื่อไหร่ Q9550 มันจะมาซะทีน้า รอจะปล่อย E6850 อยู่(รหัส QX ไม่อาจเอื้อม แพงเช็ดเลย)

Comment

คล้อก Cpu จาก 2.2 ไปเป็น 2.42 แล้วเอาไปเล่นเกมส์ ไพ่ + ยิงไข่ ครับ กราฟฟิก งามอลังการดีแท้ๆ เล่นเกมส์ ไพ่ไม่มีกระตุ๊กแถมเสียง เป็น เซอราวน์ 5.1 อีกต่างหาก แหล่มจริงๆ

Comment

เอามาโหลดบิทครับ อิอิ

Comment

เอามาลากโชว์ลาวคับ เอิ๊กๆๆ

Comment

เล่นmsn

Comment

ผมเอาไว้ทำงานครับ พวก Adobe Photoshop,Premiere,Illustrator,3ds Max,Maya

Comment

เอาไว้ตอนมีเงินซื้อ

Comment

Originally posted by apichate View Post
                            สเปคผมยังกระตุกเลยครับ มันกระตุกเข้ากระตุกออกไม่เข้าใจจริงๆ
                            สงสัยแถมน้ำหกด้วยรึป่าว

Comment

อ้างอิง:
                              ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ adminpk2530 อ่านข้อความ
                              ผมมีแต่ P4 3.0HT 478 (เก่าโคตร) ใช้ตัดต่อหนังอยู่เลยคับ ทำCAD เล่นเกมบ้างบางทีนานๆ ปิดที มันจะชะตาขาดเมื่อไรไม่รู้ กลัวๆ อยู่
                              .........................................................................................................
                              ฮึ่ย...เก่าที่ไหนครับ เก๋าตะหาก(ผมก็ใช้อยู่) ส่วนใหญ่คนที่ใช้ P4 3.0HT 478 จะหน้าตาดีนะ(เค้าว่า)

ใครแรงกว่ากันก็ลองเอาไปเทียบกับ Q9xxx ดูสิครับ โอ้ยคนละเรื่องกันเลย(จริงป่ะ) ^_^

.......................................................................................................

........งั้นกระผมยิ่งหน้าตาหล่อเหลากว่า ฮ่าฮ่า.....

Comment

เอาไว้ เปิด VMWare ซะ 10 os ครับ

Comment

Working...
                                X