Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่อง dvd-rw หน่อยค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Lite-on

Comment

asus pioneer benq ค่อยดีเน่า

lite-on เน่าง่ายสุด

LG อ่านห่วย

samsung ดีมาก(ตอนแรกๆ)ใช้ไปซํกพัก ห่วยมาก 555+

Comment

ผมหมายถึง ถ้ายี่ห้ออื่นเลิกขายให้หมด แล้วคุณจะเหลือทางเลือกสุดท้าย
        ---------------------------------------------------
        เมื่อนั้นผมจะแนะนำ ซัมซุง ครับ
        ---------------------------------------------------
        ตอนนี้มียี่ห้ออื่นขาย ผมแนะนำยี่ห้ออื่นครับ
        เพราะ ผมเจอแต่เรื่องเลวร้ายสำหรับไดร์ฟยี่ห้อนี้ครับ ตั้งแต่ ซีดีรอม คอมโบ และ ดีวีดีไลท์เตอร์
        เครมก็ช้า พังก็ง่าย เครมมาแป๊บเดียวก็พัง
        ประสบการณ์ที่ผ่านมาผมสอนว่า เลือกยี่ห้ออื่นสบายใจกว่าครับ
        ยี่ห้อนี้ยิ่งใช้ ยิ่งปวดจิตครับ อิอิ

Comment

ขอบคุณค่ะ

Comment

BenQ

Comment

ตัดสินใจได้แล้ว วันที่ 28 ซื้อ BenQ แล้วเจอกันนะครับ พี่ Guru

Comment

Working...
              X