Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ เคส ติด psu กับ แรม หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ เคส ติด psu กับ แรม หน่อยครับ

ช่วยแนะนำ เคส ติด psu หน่อยคับ มีรุ่นใหนยี่ห้อใหนที่คุ้มๆแนะนำมั้ยคั๊บ

แล้วก็ แรม ดว้ยครับ เอาเป็น ddr2 กี่ m บัส เท่าไรดีครับ ยี่ห้อไร ครับ

1. ATX CASE Tsunami
    2. บัส 667 กำลังดี ส่วนยี่ห้อนั้น แล้วแต่ครับ

ปล. ผมไม่เกี่ยงยี่ห้อ แต่ขอให้เป็นของแท้ และ มือ 1 ดูประกันยาว ๆ ไว้ครับผม

Comment

แรมถ้าไม่เอาไปคล็อก ยี่ห้ออะไรก็ได้เหมียนกันหมด
      ส่วนเคสเป็นผมจะซื้อของ delux tsunami หรืออะไรก็ได้ที่สวยๆหน่อย แล้วถอดพาเวอร์ขาย แล้วก็ซื้อตัวใหม่ดีๆหน่อย พาวเวอร์700-800 ก็ดีแล้ว ดีกว่าติดเคส

Comment

Working...
      X