Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่าน ๆ ใช้โปรแกรมอะไร แต่ง หน้าวินโดว์ 7 กันบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่าน ๆ ใช้โปรแกรมอะไร แต่ง หน้าวินโดว์ 7 กันบ้างครับ

พอดี อยากจะลองแต่ง วินโดว์ 7ให้ ดู อินเทรน แต่กลัวทำงานไม่ได้ เหอะ
    มีท่านใด แต่ง หน้าตา วินโดว์ 7 แล้วมั่ง เอามา โชว์ให้ เป็น ขวัญตา บ้างนะครับ แนะแนวทาง และวิธีการติดตั้ง ด้วยก็จะเป็นประโยชน์แก่ท่าน ๆอื่น ๆที่สนใจ จริง ๆ ผม แหละที่สนใจ ขอบคุณครับ

Comment

ด้านบนผมใช้ RocketDock เป็น freeware ครับ
      ส่วนตัวแค่นี้ก็เพียงพอละ

Comment

ไม่อยากรกอ่ะ เลยไม่ได้แต่งไร...

รูปมันใหญ่เน้อ..จะดูก็กดไปอีกทีล่ะนิ...

Comment

ใช้ Customize Fences ครับ

Comment

Originally posted by STcomz View Post

ใช้ Customize Fences ครับ
            สวยๆ กันทั้งนั้นเลยนะครับ
            แหม เห็นแล้วก็ อยากแต่งบ้างจัง
            ขอบคุณสำหรับ การแบ่ง ข้อมูลนะครับ

Comment

Stardock Objectdock Plus2.0 + Stacks Docklets

Comment

Originally posted by univers99 View Post
                Stardock Objectdock Plus2.0 + Stacks Docklets

[ATTACH=CONFIG]1519094[/ATTACH]
                โห ท่านนี้สวยอ่ะ เดี๋ยวต้องลองมั่งล่ะ

Comment

Originally posted by T2008 View Post
                  สวยๆ กันทั้งนั้นเลยนะครับ
                  แหม เห็นแล้วก็ อยากแต่งบ้างจัง
                  ขอบคุณสำหรับ การแบ่ง ข้อมูลนะครับ

Comment

ผมไม่ได้แต่งอ่ะมีแต่เอาออกให้มันเบาขึ้น

Comment

Originally posted by T2008 View Post
                      โห ท่านนี้สวยอ่ะ เดี๋ยวต้องลองมั่งล่ะ
                      ลองดูครับ หาไอคอนสวยๆจาก deviantart พวกแนว elegant,Leopard,Mac

Comment

ไม่ไหวล่ะครับ ลองหลากหลากแบบแล้ว รู้สึกทำให้เครื่องมีปัญหา ซะงั้น ต้อง Restore กลับกันเลยอ่ะ
                        สงสัย คงไม่มีวาสหนาได้ แต่ง กับ ใครเขา 55555

Comment

ส่วนตัวชอบ Rainmeter หลากหลายดีแต่ตอนนี้ชอบเติมแบบเก่ามันรกไป

Comment

5555 สุดท้ายก็แต่งได้เป็นผลสำเร็จ สวยแบบ มืดๆ แต่ ช๊อบ ชอบ

Comment

สวยแล้วแบบเรียบๆไม่ต้องโอเวอร์มาก... เน้นสะอาดๆไม่รกหูรกตา ไอคอนวางพอดีๆใช้สอยสะดวกจะโล่งไปเลยก็นะหาไม่เจอ

Comment

Working...
                              X