Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงเกมcrysis เสร็จแล้วมันมี gamespy comrade ลงต่อด้วยอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงเกมcrysis เสร็จแล้วมันมี gamespy comrade ลงต่อด้วยอะครับ

คือผมลงเกมcrysis เสร็จแล้วมันมี gamespy comrade ลงต่อด้วยอะครับ

ไม่ทราบว่ามันคืออะไร ผมกลัวเป็นพวกไวรัส หรือสปายแวร์ ผมเลย uninstall ออกไปแล้ว

รบกวนหน่อยนะครับ สำหรับท่านที่รู้

ขอบคุณมากนะครับ

Game Spy ไว้สำหรับเล่นออนไลน์ครับ ไม่ใช่ไวรัสครับ เวลาติดตั้งเกมส์มันจะมีให้เลือกครับว่าจะลงหรือป่าว ที่ option เวลาลงเกมส์ครับ

Comment

Originally posted by meen182 View Post
      Game Spy ไว้สำหรับเล่นออนไลน์ครับ ไม่ใช่ไวรัสครับ เวลาติดตั้งเกมส์มันจะมีให้เลือกครับว่าจะลงหรือป่าว ที่ option เวลาลงเกมส์ครับ

ขอบคุณมากนะครับ

ถ้าผมไม่เล่นออนไลน์ แล้ว uninstall gamespy ออกไปแล้วจะสามารถเล่นได้ปกติมั้ย(เล่นแบบออฟไลน์อะครับ) หรือว่าต้อง ติดตั้ง gamespy กลับไปใหม่

Comment

ผมไม่เคย installมันเลย ซักเกมส์อ่ะคับ เกะกะ ไม่มีผลกับเกมส์ด้วย

ป.ล.แล้ว gamespy ก่ะ xfire อันไหนมันดีกว่ากันละคับ

Comment

ผมไม่ลงหมดอะคับ

Comment

Working...
          X