Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำดาร์ดจอให้ทีครับ เข้ามาดูด้านใน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำดาร์ดจอให้ทีครับ เข้ามาดูด้านใน

Spark 8600GT A650 256/DDR3 , Spark HD 2600XT 256DDR3 , SAPPHIRE HD2600XT 256/DDR3 , หรือจาแนะนำตัวอื่นก็ได้คับ ราคาไม่เกิน 4,500

Spark 8600GT A650 256/DDR3

Comment

เอา 8600GT ยี่ห้อ Gigabyte หรือ XFX ก็ดีครับ ประกันสามปี ราคาต่างกันนิดเดียว

Comment

http://jib.co.th/

Comment

ไม่รู้จัก ดาร์ดจอ อะคับ คือไร??

Comment

Originally posted by ZatanBoy View Post
            ไม่รู้จัก ดาร์ดจอ อะคับ คือไร??
            เค้าพิมพ์ผิดครับ ลองดูที่แป้นคีย์บอร์ดดูครับ ก / ด อยู่ติดกันครับ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
              เค้าพิมพ์ผิดครับ ลองดูที่แป้นคีย์บอร์ดดูครับ ก / ด อยู่ติดกันครับ
              อ่านไวๆแล้วจุก 555

Comment

**โทษทีคับ** พิมพ์ตกนิสนึง
                ยังไงก็ขอบคุณสำหรับคำแนะนำของทุกท่าน

Comment

เอาแรงก็ Spark A650 8600gt ( ประกัน 2 ปี )
                  เน้น กาดสวยภาพสวย ก็ Sapphire 2600Xt ( ประกัน 3 ปี มั้งไม่แน่ใจ )

ใช้ยาวๆ เน้นประกัน ใช้สั้นๆ ตามกระแสก็ เอาตัวบนโลด

Comment

Working...
                  X